กะบะ 4 ประตู บ้านเรา ตัวไหน หร๊อยกว่าเพื่อน...

<< < (2/20) > >>

Seamus O'grady:
ผมน่ะ หลงรักฟอร์ดตัวใหม่เข้าเต็มเปาเลยครับ  :-* :D

tidzzz(AV_166):
ถ้าผมมีความสามรถออกได้นี่

ผมคงเลือกวีโก้ครับ

รู้สึกว่าเค้าเป็นร่างที่สมบูรณ์แล้วอ่ะ  

ยี่ห้ออื่นมันเพิ่งคลอด

ULTRA_ประตู_5:
จะว่าขับมาหมดทุกรุ่นก็ว่าได้ของแฟนของพี่ของเพื่อนของน้อง กระบะสมัยนี้ค่อนข้างจะไกล้เคียงกันหนีกันไม่มาก แต่ส่วนที่จะต่างกันมากหน่อยก็คือช่วงล่างเพราะแต่ละค่ายเซ็ตไม่เหมือนกันจะหาอะไรที่ลงตัวมันยากครับบางคนบอกวีโก้ดีสุด บางคนบอกนาวาร่าดีสุด  ของแบบนี้ต้องลองขับเองถึงจะรู้ครับ   แต่ณ.ปัจจับันนี้ผมหยุดอยู่ที่

mitsubishi triton vg turbo 178 hp . อุดEGR ใส่ท่อแทนแคท ยิงตรงลงหน้าเพลา
ทำความเร็วในระดับ200 กิโลเมตร ได้อย่างไม่อยาก ผมจริงหยุดอยู่ที่ตัวนี้ครับมันตอบโจทย์ผมได้อย่างดีเลยทีเดียว ใครขับรุ่นไหนก็มาแชร์ความเห็นได้นะคราบบบ

Bird_นารีสะท้านตอม่อ_AV071:
ฟอร์ดครับ ถึงใครจะอ้างสรรพคุณยังไง

ผมเชื่อว่าให้โหวตกันทั่วโลกแล้ว ฟอร์ดชนะครับ

ชนะขาดด้วย

Seamus O'grady:
อ้างจาก: Bird_นารีสะท้านตอม่อ_AV071 ที่ กรกฎาคม 05, 2012, 02:47:14 PM

ฟอร์ดครับ ถึงใครจะอ้างสรรพคุณยังไง
ผมเชื่อว่าให้โหวตกันทั่วโลกแล้ว ฟอร์ดชนะครับ
ชนะขาดด้วย

ผมชอบฟอร์ด ทั่น ผบ.จะเอาวีออส (ที่บ้านมีรถกงสี 1 คัน ดีแม๊กไฮแลนเดอร์ 2006 ชื่อติดคุณแม่) 555+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว