Thailandsusu Webboard
เมษายน 25, 2017, 11:25:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาผู้ที่จะสร้างกลุ่มขึ้นมาในบอร์ด และสร้างปัญหาให้บอร์ด  (อ่าน 19659 ครั้ง)
Webmaster
Administrator
Sr. Member

คะแนนความรัก: +2411/-346

| | |
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:40:34 PM »

กรุณาหยุดสร้างกลุ่มที่มีเจตนาจะทำให้บอร์ดมีปัญหา เกิดการแบ่งแยกด้วยครับ ผมจะเตือนเป็นครั้งสุดท้ายครับ ถ้ายังมีผู้ที่โพสข้อความทำนองนี้อีก ผมต้องแบน และ ถ้ายังทำอีกผมจะลบชื่อสมาชิกออก และ แบน IP ตลอดครับ
ส่วนสมาชิกที่มีปัญหา ที่ผมได้เตือนไปแล้ว แต่ยังคงสร้างปัญหาให้ผม และท้าทายผม ผมได้ลบชื่อและกระทู้ทั้งหมดออกไปแล้ว ผมได้เตือนหลายครั้งแล้ว กรุณาหยุดสร้างกระแสให้กับสมาชิกคนนั้นอีก สิ่งที่ผมเตือนแล้ว ผมจะไม่เตือนอีก บางกระทู้ผมตามลบผู้ที่ตั้งกระทู้น่าจะทราบดีว่าทำผิดกฎ ถ้ายังคงตั้งขึ้นมาซ้ำๆอีก ผมก็จะทำตามขั้นตอน คือ แบน7วัน และยังคงทำอีกผมจะถอนสมาชิกและลบกระทู้ทั้งหมดออก และ แบน IP ไม่ให้เข้ามาเวบนี้อีก ถ้าคิดว่าเวบนี้มีประโยชน์สำหรับคุณกรุณาช่วยกันทำให้เวบนี้อยู่ต่อไปเถอะครับ อย่าสร้างปัญหาอีก ถ้าคุณไม่รักบอลไทยคิดแต่จะสนุกปากก็ไปที่เวบอื่นเถอะครับ คนดีๆในนี้จะหายไปหมดแล้ว พวกคุณกำลังทำให้เวบนี้พัง กรุณาหยุดเถอะครับ

ขอบคุณครับ
ต้น ยาสูบ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +6/-2

เลือดไทยมันแรง....!!!

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:42:59 PM »

เป็นกำลังใจให้เวปมาสเตอร์ครับ....!!!! 

รักบอลชาติ  เป็นอาชีพ....!!!!    +++  ความฝันอันสูงสุด  คือการได้อยู่เคียงข้างนักเตะไทย         http://ton-yasoob.hi5.com
•[T]urbokun[G]•
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +143/-28

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:45:34 PM »

เยี่ยมคับ โดยเฉพาะไอ่ ไทยรักบอลไทย แบนตลอดชีพเลยคับ ทำคนแตกแยก เปนกำลังใจให้ Webmaster คับ 

SCG Muangthong United

การทำให้ตัวเองเก่งว่ายากแล้ว แต่การรักษาความสม่ำเสมอนี่ซิยากยิ่งกว่าเป็น 100 เท่า
ncas
ห้ามเข้าบอร์ด - รอยืนยันตัวตนภายใน3วัน
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +306/-469

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:53:26 PM »

เว็บมาสเตอร์น่าจะทำอะไรมากกว่านี้ตั้งนานแล้วนะครับ     บอร์ดนี้ผมว่านับวันยิ่งไร้สาระ
ผมก็เลยตามน้ำเล่นไปด้วยเลย     ถ้าเด็ดขาดมาแต่ต้นเว็บนี้จะเป็นแหล่งชุมนุมผู้รักบอลไทย
อย่างมีคุณภาพที่แท้จริง
HUNTER_MANIA
Hero Member

คะแนนความรัก: +2/-0

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:57:20 PM »

เนื้อร้ายก็ต้องตัดทิ้งครับ เพื่อรักษาส่วนใหญ่

ทีแบ็ค
Theodore Bagwell
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +131/-62

go to the dream!!

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:57:40 PM »

ดีมากครับ หนับหนุน  
ASA
<<<ยอมตายได้ เพื่อชาติ ศาสฯ กษัตริย์>>>
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +80/-16

<A>ฮิตเลอร์ ใครกดลบตูแบบไม่มีเหตุผลขอให้มันจุ๊ดๆ

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 10:59:47 PM »

สนับสนุนครับ

<ASAการถกเถียงไร้สาระรังแต่จะแสดงให้เห็นถึงความโง่เขลาของตนเอง   การทะเลาะเบาะแว้งเป็นสิ่งที่ไม่มีประโยชน์ไม่ว่ากับฝ่ายไหนASA>

ข้าขอสาบแช่งคนขายชาติให้รับผลกรรมโดยเร็ว
kantonick
IN MY HATE
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +462/-793

ลืมตาพบความเป็นจริง อย่าหลอกตัวเองอีกเลย

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 11:03:21 PM »

ครับขอบคุณครับ

สู้ต่อไป ขอให้บอร์ดนี้อยู่ต่อไปตลอดกาล

ยังไงผมเชื่อครับ  ทุกคนในบอร์ดนี้ก้อล้วนแต่รักบอลไทยคับ น่าชื่นชมทุกคนครับ

ที่เหมือนสร้างปัญหาก็คือสนุกสนานกันไปครับ แต่ถ้าทำให้พี่ลำบากใจ ก็จะเพลาๆฮ่ะ

ตอนนั้นยังบอกว่าจะป่วนบอร์ดเพื่อช่วยพี่โมะอยุเลย

กฏการไช้บอร์ด http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=48.0

Webmaster
Administrator
Sr. Member

คะแนนความรัก: +2411/-346

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 11:05:14 PM »

ผมเข้าใจว่าทุกคนที่เข้ามาในนี้ เพราะรักบอลไทยทุกคน ผมจึงปล่อย อันไหนพอทนผมก็ทน บางคนต้องเตือนหลายๆครัง ก่อนที่จะแบน แต่เพราะผมปล่อยมากไปทำให้สนุกจนเกินขอบเขตผิดวัตถุประสงค์ของผมที่ทำบอร์ดนี้ขึ้นมา ผมไม่อยากจะแบนใครเลยครับ ผมรู้ว่าทุกคนต้องการเข้ามาเพราะรักและต้องการติดตามวงการฟุตบอลไทยทั้งนั้น ถ้าแบนตลอดจะเข้ามาอ่านก็ยังไม่ได้ ผมจึงไม่อยากจะทำถ้าไม่เหลืออดจริงๆ  

ผมอยากจะบอกคนที่ผมลบชื่อสมาชิกออก แต่ไม่ได้แบน IP ถ้าคุณสมัครเข้ามาใหม่ และมีเจตนาใช้ชื่อสมาชิกเดิม เจตนาตั้งกระทู้-ตอบกระทู้แบบเดิมอีก ผมจะ แบน IP ไม่ให้เข้ามาอ่านเวบนี้ได้อีก  ถ้าคุณยังอยากเข้ามาในนี้ กรุณาเปลี่ยนชื่อสมาชิกเป็นคนใหม่เถอะครับ  ขอบคุณครับ
Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1098/-1769

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 11:23:06 PM »

ขำ ขำนะท่าน ผมว่าจะตั้งชื่อแกงส์ให้เลย

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
Mumvoice_หม่ำ_SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +569/-27

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 11:26:25 PM »

ยกมือเห็นด้วยครับ

นิ้วไหนไม่ดี ตัดทิ้งไปเลยครับ

ตะวัน ศรีปาน  IP ไปเลยครับ
ncas
ห้ามเข้าบอร์ด - รอยืนยันตัวตนภายใน3วัน
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 11:30:29 PM »

มุกสูงนะ   นั่งนึกตั้งพักนึง
ncas
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2008, 11:54:35 PM »

มุกสูงนะ   นั่งนึกตั้งพักนึง
ระวังกุ้งโกด ผมเล่นทีนึง โดนเรย 555

กุ้งโกรธไม่เท่าไหร่แต่ถ้ากุ้งเผาอร่อยเลย
ASA
<<<ยอมตายได้ เพื่อชาติ ศาสฯ กษัตริย์>>>
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +80/-16

<A>ฮิตเลอร์ ใครกดลบตูแบบไม่มีเหตุผลขอให้มันจุ๊ดๆ

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 12:06:40 AM »

อยากกินกุ้งเต้น

<ASAการถกเถียงไร้สาระรังแต่จะแสดงให้เห็นถึงความโง่เขลาของตนเอง   การทะเลาะเบาะแว้งเป็นสิ่งที่ไม่มีประโยชน์ไม่ว่ากับฝ่ายไหนASA>

ข้าขอสาบแช่งคนขายชาติให้รับผลกรรมโดยเร็ว
TON-Mr.PostMan
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +152/-9

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 12:10:19 AM »

ดีครับท่าน

ออกโรงมาจัดการซะหน่อย

ผมคงไม่ติดร่างแห

ผมตัวคนเดียว

ฝักใฝ่แต่ฟุตบอลอย่างเดียว
seaisland
( - -)
สมาชิกทั่วไป ไม่สามารถกด+ -
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +73/-18

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 01:08:17 AM »

[บางครั้งการล้างไพ่ก็เป็นสิ่งที่ดีครับ  ผมเองก็อยากเห็นข้อมูลบอลไทย  มากกว่าที่จะเห็นใครพูดเสียดพูดสีกันไปกันมา   ขอบคุณ Wabmaster ที่ใจดีกะพวกเราๆเสมอมา  สิ่งไหนที่ Wabmaster เห็นไม่สมควรก็ทำไปเถอะครับ  ไม่อยากให้ใครต้องมาลำบากใจอีกเลย
THE OLD NAVY SR.53
ทองแท้ ไม่เคยกลัวไฟ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +418/-7

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 01:20:18 AM »

รู้แล้วว่าทำไม เวล เรามันหายไป หายตามกระทู้ที่เว็บมาสเตอร์ลบของคนอื่นที่เราเข้าไปตอบนี่เอง

อย่างนี้เรียกว่าโดนลูกหลงไปเต็มๆ .....กว่าจะเก็บได้อดหลับอดนอน ฮือ .....ฮือ........ตั้งเกือบ ห้าสิบกระทู้

จาปายตามหาที่ใครเนี่ย ?.....

seaisland
( - -)
สมาชิกทั่วไป ไม่สามารถกด+ -
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +73/-18

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 01:24:34 AM »

คุณTHE OLD KOUPREYครับ  แบบนี้เค้าเรียกว่าปลาเน่ากลุ่มนึงตายทั้งคลอง  งานนี้เลเวลคงหายกันไปหลายคน
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 01:30:39 AM »

คุณTHE OLD KOUPREYครับ  แบบนี้เค้าเรียกว่าปลาเน่ากลุ่มนึงตายทั้งคลอง  งานนี้เลเวลคงหายกันไปหลายคน

มันน่าชอกช้ำใจนะครับพี่ BIG 4..... ไอ้โม๊ะ นะ ไอ้โม๊ะ .......ไปไม่ไปเปล่า  เล่นเวลกุไปด้วย แสบเจงๆเลยนะเมิง ....

thampitak su
Hero Member

คะแนนความรัก: +783/-435

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:09:21 AM »

ดีใจครับที่เวปมาสเตอร์ออกมาจัดการ
นึกว่าจะไม่ทำอะเไรแล้ว
รู้สึกรำคาญพวกป่วนเหมือนกัน
เปิดมามีแต่กระทู้ไร้สาระ
จนเป็นบอร์ดเพื่อการทะเลาะกัน
Braveheart
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:13:03 AM »

อย่าแบนผมนะ 
หนุ่มไร่อ้อย
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +34/-47

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:32:09 AM »

สนับสนุนครับ

Minnie
Newbie
**

คะแนนความรัก: +41/-0

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 10:54:26 AM »

เว็บมาสเตอร์ เทห์มากมากค่ะ
จะขอเป็นกำลังใจให้เว็บมาสเตอร์ตลอดไป   ;
D
ก.ไก่
นอริชซิตี้ไม่เป็นรองใคร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2004/-1913

ไม่เหมาะสม

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 10:59:51 AM »

เว็บมาสเตอร์น่าจะทำอะไรให้มากกว่านี้นอกจากแบน IP
หรือลบชื่อออกนะครับ...พวกนี้เดี๋ยวมันก็สมัครใหม่
ชื่อใหม่อีกป่วนกันทั้งเว็บ...เอาแบบเล่นฟ้องคดีมันมันเลย
การด่า พาดพิงถึงบุคคลที่ 3 มันหมิ่นประมาทครับ
กรณีเช่นนี้มีการฟ้องเป็นคดีความให้เห็นหลายคดีแล้ว
ส่วนผมก้ไม่มีความรู้ทางกฏหมายหรอกนะ
เพียงแต่เคยเห็นกรณีแบบนี้เยอะแยะ...ขอให้เว็บมาสเตอร์เอาจริงซักที
เบื่อพวกกวน ป่วน มากเหลือทนแล้ว...ไอ้พวกไม่สร้างสรรค์เสือกทำลายอีก

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันครับ...อย่าให้ทีจนมันเล่นหัวได้นะเว็บมาสเตอร์

ShaRk_SpiRiT
ส่งแรงใจ ... ร่วมเชียร์ทีมชาติไทยไปบอลโลก !!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +444/-182

FOOTBALL CRAZY !!!

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 11:29:53 AM »

ขอบคุณครับ

KARIN
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1685/-1542

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 12:11:21 PM »

ขอบคุณ และ เป้นกำลังใจให้ครับ

***ตอนแรกนึกว่า เว็บมาสเตอร์จะปล่อยเว็บที่สร้างมากับมือ ลงทุนเอง สร้างขึ้นเอง มาเน่าเพราะพวก ที่อยากเด่นอยากดัง โดยการ สร้าง ตัวราคาตัวเองในทางที่ผิด ๆ ***

* ดีใจนะ แต่ผมอยากให้ เว็บมาสเตอร์ เล่นบทโหด บ้าง กับพวกที่อยู่มานาน จนกลายเป็น ขาใหญ่แต่เน่าในเพื่อไม่อยากให้มี พวกเลียนแบบอยากดัง เกิดขึ้นอีก เพราะเดียวพอเวลาผ่านไปซักพัก ขาใหญ่ตัวนี้ก้จะสร้าง ตัวเลียนแบบขึ้นอีก มาก มันก็วนไปวนมากไม่รู้จบ *** อยากให้ลองพิจารณาดูครับแค่เสนอความคิดเห้น***

เว็บนี้เป้นเหมือนเว็บกลาง ที่คนที่สนใจบอลไทยได้ติดตามข่าวสารบอลไทย เพื่อเพิ่มแฟนบอลไทยอีกด้วย ไม่ใช่ปล่อยให้คนเก่าทำลายแฟนบอลไทยหน้าใหม่ๆโดยที่ตัวเองคิดว่าเจ๋งคิดว่าแน่

**** เจ็บแล้วต้องจำ  นิ้วไหนร้ายต้องตัดทิ้ง ****

kantonick
IN MY HATE
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +462/-793

ลืมตาพบความเป็นจริง อย่าหลอกตัวเองอีกเลย

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 12:15:27 PM »

พี่ไทย XI  ทำไปได้  ที่จิงเวลผมอยุที่ 316 มาดูอีกทีตอนเช้า 288 ไครผิดนี่

แล้วไครบอกนะ  ว่าจะไห้ 5 ดาว + ม็อด

กฏการไช้บอร์ด http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=48.0

chayyai
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +0/-0

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 01:25:09 PM »

ให้กำลังใจ ครับ
และหวังว่าสมาชิกทุกคน  คงเป็นหู เป็นตา ให้กับwebmaster
marvel
Newbie
*

| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 02:01:58 PM »

เยี่ยมคับ โดยเฉพาะไอ่ ไทยรักบอลไทย แบนตลอดชีพเลยคับ ทำคนแตกแยก เปนกำลังใจให้ Webmaster คับ 
เห็นด้วยอย่างยิ่ง เพราะเท่าที่อ่านมาการใช้ภาษา และเจตนาสร้างความแตกแยกอย่างชัดเจน ควรตักเตือนให้ลดการกระทำที่จะสร้างปัญหาให้บอร์ด
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 02:10:48 PM »

สู้ๆครับ ลูกพี่ เก็บมันเลย อิอิ

เห็นด้วยครับลูพี่ ....อย่าเอาไว้เลย

japan_xi
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1943/-4866

| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 02:20:11 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่ง เพราะเท่าที่อ่านมาการใช้ภาษา และเจตนาสร้างความแตกแยกอย่างชัดเจน ควรตักเตือนให้ลดการกระทำที่จะสร้างปัญหาให้บอร์ด

ถ้าเขาโดน พวกที่ด่าเขา เสียหายก็ต้องโดนเช่นกัน

▉▉▉▉▉▉▉▉▉▉▉▉▒►Delete
แมวปีศาจ ฮาร์ดคอ
Hero Member

คะแนนความรัก: +231/-1017

รักนะเด็กโง่

| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 02:35:28 PM »

ถ้าเขาโดน พวกที่ด่าเขา เสียหายก็ต้องโดนเช่นกัน

เห็นด้วยครับ Japan

โคราชบ้านผม   รักนะโคราช.  แก๊งเกรียน
***Football Hero***
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +609/-473

***ชาติจะเจริญ..ถ้าไม่มีพวกเมิง..ไอ้คอรัปชั่น***

| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 02:37:43 PM »

ทำถูกต้องแล้วคับ ถ้าเตือนแล้วไม่ฟังก็สมควรที่จะโดนลงโทษ

ถ้าขืนยังทำอีก ก็ให้ออกไป

ดีคับท่าน

555+ วี.วี.ครับ บอลไทยเมื่อไหร่จะเจริญสักทีครับ 555+
โค้ช คาร์ลอส_xi (ซุ้มท่าน้ำนนท์)
งดเข้าห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +376/-337

FC-012 คิดถึงพ่อยี

| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 03:09:27 PM »

พักหลังเนื้อหาบอลไทยน้อยลงครับแต่ก็เข้ามาเกือบตลอดเตือนบ้างก้ดีครับ
japan_xi
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 05:48:52 PM »

ช่วยลบพวกที่เป็นขยะบอร์ด ตั้งกระทู้ไร้สาระ สร้างความแตกแยก เสี้ยมให้คนทะเลาะกัน

แล้วผมจะคอยดูความจริงจังของ webmaster   เมื่อมีคนมาทำให้บ้านคุณป่วน

ก็ต้องมีมาตรการป้องกัน พรบ.คอมพิวเตอร์ 2550 มีผลบบังคับใช้แล้ว

ถ้าบอร์ดนี้ยังไม่มีมาตรการป้องกัน คงได้มีการฟ้องหมิ่นประมาทกันแน่

แล้วคนที่ซวยก็คือ webmaster เอง คุณอาจต้องไปเป็นพยานในชั้นศาล

ถ้าระบบของคุณ ไม่มีการเก็บ log อย่างถูกต้อง คุณอาจจะเป็นผู้ต้องหาเสียเอง

ด้วยความหวังดี

ขยะบราโว่ รกบอร์ด จังไรสังคม

boon roj
Newbie
**

คะแนนความรัก: +1/-0

| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 06:36:24 PM »

รู้สึกว่า เวปนี้คงจะเบาขึ้น หลังจาก webmaster จัดการ พวกหนักๆออกไป
เวปนี้จะยั่งยืน และเพิ่มค่า น่าสนใจน่าติดตาม มีผู้คน ทะยอยกันเข้ามาในสังคมเล็กๆ
ที่กำลังเติบโตเวปนี้  ผู้คนเข้ามาเห็นสิ่งที่สร้างสรรค์ จรรโลงใจ ไม่อยากให้เขาเข้ามาแล้ว รู้สึก
ไปเองว่าคนในสังคมนี้ทั้งหมดไม่ดี  กักขฬะ ป่าเถื่อน หยาบคาย  ทั้งๆที่มีไม่กี่ราย เท่านั้น
เป็นกำลังใจ ให้กับคนทุ่มเท อุทิศกายและใจเพื่อส่วนรวม อย่างwebmasterด้วยครับ ขอขอบคุณเพื่อนๆในเวป
ที่ส่งเสริมให้เวปนี้คึกคัก น่าสนใจ น่าติดตาม จาก ไอเดีย ความคิดของพวกท่านด้วยเช่นกัน

สุขใจเมื่อมีชัย เป็นกำลังใจเมื่อไทยต้องการ 

*  (48.36 KB, 250x176 - ดู 944 ครั้ง.)
เซลล์โรงพิมพ์
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +401/-431

| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 06:48:25 PM »

ดูท่าทาง ไอแปนคงจาเกลียด บราโว่มาก รวมใจหน่อย ชาวเลือดสีเขียว
ดูเขาทำซิ
Full Member
*

คะแนนความรัก: +27/-28

จะวนอยู่กับที่อีก กี่ปี คุณ..บังยี

| | |
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 07:15:48 PM »

ขอดูอยู่ห่างๆเเล้วกัน

Ta
KARIN
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:19:56 PM »

*** ท่าน ครับ อย่าไป ท่านเจ้แปนเลย ครับ***

ท่านเจ้แปน เขายิ่งใหญ่ มีพวกมาก ครับ นีคือ อีก 1ตัวอย่างของศักดาท่านเจ้แปนครับ

**ตัวจริง กุทำอะไรตั้งเยอะ แต่ไม่พูดเท่านั้น เพราะกุชอบให้คนเห็นแต่ลบของกุเท่านั้น***

ท่าน เจ้แปน  เขา กล่าวไว้อย่างนั้นครับท่าน aumhicaru

** แล้วท่านเจ้แปน เขาก็ไม่กลัวหรอกครับ กับ กฏหมาย เจ้แปนเขาใหญ่ ในบอร์ด ครับท่าน ***

เขาคง มีความอิจฉา ทีม กรุงเทพ ที่เล่นบอลดีกว่าตัวเขามั้ง ครับ 
KIKA
Jr. Member
**

เชียร์บอลไทย

| | |
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:27:01 PM »

เยี่ยมเลยครับ WM 
japan_xi
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 08:32:56 PM »

ช่วยลบพวกที่เป็นขยะบอร์ด ตั้งกระทู้ไร้สาระ สร้างความแตกแยก เสี้ยมให้คนทะเลาะกัน

แล้วผมจะคอยดูความจริงจังของ webmaster   เมื่อมีคนมาทำให้บ้านคุณป่วน

ก็ต้องมีมาตรการป้องกัน พรบ.คอมพิวเตอร์ 2550 มีผลบบังคับใช้แล้ว

ถ้าบอร์ดนี้ยังไม่มีมาตรการป้องกัน คงได้มีการฟ้องหมิ่นประมาทกันแน่

แล้วคนที่ซวยก็คือ webmaster เอง คุณอาจต้องไปเป็นพยานในชั้นศาล

ถ้าระบบของคุณ ไม่มีการเก็บ log อย่างถูกต้อง คุณอาจจะเป็นผู้ต้องหาเสียเอง

ดูกันเอาเองแล้วกัน พฤติกรรม ใครที่น่ารังเกียจ

ไม่อยากเอาไม้ไปจิ้มมูลสัตว์ แต่มูลเน่าๆ มันก็จะลอยมาหาอยู่เรื่อย 

ไอ่พวกขี้เป็นสีเขียว บราโว่ ขยะบอลลีก ทีมบอลชักโครก ฮี่ ฮี่

ทีแบ็ค
Theodore Bagwell
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +131/-62

go to the dream!!

| | |
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 09:07:24 PM »

ดูกันเอาเองแล้วกัน พฤติกรรม ใครที่น่ารังเกียจ

ไม่อยากเอาไม้ไปจิ้มมูลสัตว์ แต่มูลเน่าๆ มันก็จะลอยมาหาอยู่เรื่อย 
ยี้เหม็นขี้หว่ะ
japan_xi
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 09:39:03 PM »

*** ท่าน ครับ อย่าไป ท่านเจ้แปนเลย ครับ***

ท่านเจ้แปน เขายิ่งใหญ่ มีพวกมาก ครับ นีคือ อีก 1ตัวอย่างของศักดาท่านเจ้แปนครับ

**ตัวจริง กุทำอะไรตั้งเยอะ แต่ไม่พูดเท่านั้น เพราะกุชอบให้คนเห็นแต่ลบของกุเท่านั้น***

ท่าน เจ้แปน  เขา กล่าวไว้อย่างนั้นครับท่าน aumhicaru

** แล้วท่านเจ้แปน เขาก็ไม่กลัวหรอกครับ กับ กฏหมาย เจ้แปนเขาใหญ่ ในบอร์ด ครับท่าน ***

เขาคง มีความอิจฉา ทีม กรุงเทพ ที่เล่นบอลดีกว่าตัวเขามั้ง ครับ 

ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่าพวกเราชาวบราโว่ ไปเหยี่ยวรดหัวมันตั้งแต่เมื่อไร

ใครดีมาก็ดีตอบ ใครแรงมาก็แรงไป

เบื่อเหมือนกัน บอร์ดนี้นับวัน มันเละเทะ ไร้สาระ ไปทุกที 

ไอ่ชาติหมาบราโว่ สมน้ำหน้าทีมพวกเมิงแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปีหน้าทีมพวกเอ็งต้องไปนอกลีก ปีนี้ก็น่าสมเพชพวกเมิงเต็มที

ไหนหลายปีก่อนโม้ไว้นักหนาไงว่ะ ว่าจะเป็นอาชีพ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไอ่พวกขี้สีเขียว ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

โม๊ะ_kk
Newbie
*

ทีมจังหวัดต้องมาก่อน!!!

| | |
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 09:48:33 PM »

ปัทโธ่!!!   ผมบอกแล้วผมไม่รู้  ไปถามกันเองแล้วกัน!!!

แฉกันซึ่งๆหน้า!!!
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 10:47:42 PM »

ปัทโธ่!!!   ผมบอกแล้วผมไม่รู้  ไปถามกันเองแล้วกัน!!!

สวัสดี ดูเหมือนเราเคยรู้จักกัน อาจจะเป็นชาติปางก่อนนะครับ .....

Anon25_Inburi Sr
Skyrocket car
Hero Member

คะแนนความรัก: +364/-334

| | |
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 11:50:50 PM »

งานนี้มีแบนชัวร์ ตัดมะเร็งเนื้อร้ายออกไป เหมือนตัดไอ้จ้อนของไอ้แปน จนมันเป็นเกย์5555+ไอ้แปนโดยเวบมาสเตอร์เฉือนไอ้จ้อนแน่ๆ5555+

KARIN
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 11:53:10 PM »

*** เจ้แปน ครับ ก็ช่วยบอก ชาว บราโว่ เขาสิครับ ว่าไปโกธรอะไร กันมา ***

เห้น ท่านเจ้แปน ไปด่าว่า เขาทั้งทีม ย้ำ ว่าทั้งทีม ไม่ได้ด่าเป้นคนๆไป หรือกลุ่มๆ มันไม่ไร้เหตุผล ไปหน่อยหรือ ครับ

เดียวเขา ฟ้อง เจ้แปน จริงๆ จะพูดไม่ออกนะครับ เดียวเว็บมาสเตอร์ ก็จะต้องซวยไปด้วยอีก แล้วยิ่งเจ้แปน ผู้ยิ่งใหญ่แล้ว ด้วย ตามหาตัวไม่อยากหรอกครับ ถ้า เขาจะฟ้องจริงๆ

*** ตอน นั้น ก็เห้น เจ้แปน โพส เรื่องแต่ง งาน กับทางกลุ่ม บราโว้ มาแล้ว ****

เจ้แปน ก็ควรเฉลย หน่อยก็ดีนะครับว่าทำไม ถึง ไปด่าว่า ทีม กรุงเทพมหานคร เขาอย่างกับ เขาไปไปทำอะไร ให้เจ้แปนฝังใจ
japan_xi
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 11:58:02 PM »

*** เจ้แปน ครับ ก็ช่วยบอก ชาว บราโว่ เขาสิครับ ว่าไปโกธรอะไร กันมา ***

เห้น ท่านเจ้แปน ไปด่าว่า เขาทั้งทีม ย้ำ ว่าทั้งทีม ไม่ได้ด่าเป้นคนๆไป หรือกลุ่มๆ มันไม่ไร้เหตุผล ไปหน่อยหรือ ครับ

เดียวเขา ฟ้อง เจ้แปน จริงๆ จะพูดไม่ออกนะครับ เดียวเว็บมาสเตอร์ ก็จะต้องซวยไปด้วยอีก แล้วยิ่งเจ้แปน ผู้ยิ่งใหญ่แล้ว ด้วย ตามหาตัวไม่อยากหรอกครับ ถ้า เขาจะฟ้องจริงๆ

*** ตอน นั้น ก็เห้น เจ้แปน โพส เรื่องแต่ง งาน กับทางกลุ่ม บราโว้ มาแล้ว ****

เจ้แปน ก็ควรเฉลย หน่อยก็ดีนะครับว่าทำไม ถึง ไปด่าว่า ทีม กรุงเทพมหานคร เขาอย่างกับ เขาไปไปทำอะไร ให้เจ้แปนฝังใจ

กุพอใจมีไรป่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ncas
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 11:58:21 PM »

เว็บมาสเตอร์เขาไม่แบนตัวเองหรอก
KARIN
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 12:14:54 AM »

เว็บมาสเตอร์เขาไม่แบนตัวเองหรอก

*** จริงหรือครับเนี่ย  พึ่ง รุ้ นะครับเนี่ย  มิน่า ละ เจ้แปน จะด่า ใคร จะทำอย่างไงก็ได้ เหมือนไม่ต้องสนใจ ส่วนร่วมเลย  ***

ขอบคุณครับ สำหรับความรู้ใหม่
ncas
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 12:22:18 AM »

ผมก็เดาไปอย่างนั้นแหละครับ เห็นเค้าไม่ค่อยทำไรกับเจแปนเท่าไหร่
อย่าเพิ่งเชื่อตามผมเลย  เดี๋ยวเว็บมาสเตอร์จะแบนผมข้อหาทำคนหนีจากเว็บเปล่าๆ

เอาเป็นว่าถ้าเว็บมาสเตอร์ไม่ใช่เจแปนก็คงเป็นเสือกระดาษไม่กล้าทำให้เว็บบอลไทย
กลับมาเป็นแหล่งความรู้เหมือนเดิมแหละครับ
จุดจุดจุด
...ถอยก้าวหนึ่ง ทะเลกว้าง ฟ้าไกล...
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +117/-44

...อะไรจะขนาดนั้น...

| | |
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 12:24:44 AM »

มีอะไรกันเหรอ อิอิ

...ปรารถนาสารพัดในปฐพี...เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง...
โม๊ะ_kk
Newbie
*

| | |
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2008, 01:43:51 AM »

สวัสดี ดูเหมือนเราเคยรู้จักกัน อาจจะเป็นชาติปางก่อนนะครับ .....
ปัทโธ่!!!  ผมเป็นร่างทรง  ของมือที่มองไม่เห็น ไม่รู้เหรอ!!!

B
Full Member

คะแนนความรัก: +6/-0

| | |
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 11:33:14 AM »

*** สัปดาห์หน้าจะมาตามผลน่ะค่ะพี่เวปมาสเตอร์ (เห็นด้วยที่สุดนา....มันทำให้ไม่อยากเข้ามาเล่นเลยอ่ะ...ไม่สุภาพเลยน่ะ...บางคนอ่ะ)***

[เนย์ฟาเบียโน่ Fan club]
Saab'
Full Member
**

คะแนนความรัก: +96/-78

| | |
« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 12:00:57 PM »

นั่นแหละเหตุผลที่ผมหายไปจากบอร์ดนาน

คนเก่าๆ น่าจารู้จักผมดี
The Kop 007
Jr. Member
**

| | |
« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2008, 08:00:08 PM »

อยากให้เล่นกันแค่พองามครับ อย่าต้องให้ถึงกับต้องให้เวปมาสเตอร์เตือนหลายครั้ง โดนแบนไอพีแล้วจะคิดถึงบอร์ด

บอล_รูสเตอร์_SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +144/-2

ภาพโดย อยากเห็นบอลไทย ไปบอลโลก

| | |
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2008, 12:04:26 AM »

นั่นแหละเหตุผลที่ผมหายไปจากบอร์ดนาน

จำได้เสมอครับ..............

และขอเป็นกำลังใจให้ เวปมาสเตอร์ ครับ
โม๊ะ_kk
Newbie
*

| | |
« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2008, 01:59:56 AM »

ผมก็จำได้ครับ

โม๊ะ_kk
Newbie
*

| | |
« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2008, 08:11:43 PM »

ผมก็จำได้ครับ
มีอาไรหรอคับ ผมจำไม่ได้ เพิ่งเล่นบอร์ดเองอ่า ฮี่ๆ
จำคุณแซบได้ครับน้องไทย

โม๊ะ_kk
Newbie
*

| | |
« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2008, 09:02:03 PM »

.

*  (20.02 KB, 300x225 - ดู 760 ครั้ง.)

*  (20.02 KB, 300x225 - ดู 729 ครั้ง.)

chalermchai
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +3/-1

| | |
« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 08:54:49 PM »

ที่จริงแล้วผมพยายามรับสิ่งดี ๆ ข้อมูลดี ๆ จากพี่แปนนะครับ

แต่บางครั้งอ่านแล้วรู้สึกว่าพี่ตอบกระทู้แรงจังอ่ะ 
PoRpOr+10
ถูกควบคุมความประพฤติชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +79/-30

BaNgKoKiAn

| | |
« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 11:11:58 PM »

เตือนแล้วไม่ฟังก็ต้องตีกันบ้าง

"อยู่กับสิ่งที่มีไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด"
นกเก๊า
Jr. Member
**

กรูคนไทย

| | |
« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 08:57:00 AM »

ขนาดในนี้ยังจะฆ่ากันอยู่เลย..อิอิ (ขำๆ)
boon26
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +98/-20

โตมาด้วยน้ำนม อย่าเสียคนด้วยน้ำเมา

| | |
« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 11:31:36 PM »

เป็นกำลังใจให้  เวปมาสเตอร์ ครับ

ใครชอบถ่ายรูปเข้าไปเม้นต์กันได้ที่ www.friday16.multiply.com นะคร้าบบบบบบบบบบบบบ   บ้านผมเอง

จะรวยจะจนก็คนเหมือนกัน
beretta▄︻┳═一
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +430/-51

สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า "เจี๊ยว" ฮี่..ฮี่

| | |
« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 04:11:05 PM »

ไม่รู้  ไม่ชี้วุ๊ยยยย....

Bza_laker
Hero Member

คะแนนความรัก: +223/-34

| | |
« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 04:49:44 PM »

Webmaster ควรที่จะออกมาแก้ปัญหา กระทู้ กระทู้ที่ออกไปในทางยั่วยุ เพราะมันไม่เหมาะสมจริงๆ ก่อให้เกิดความหมาดบางกัน
บุคคลทั่วไป The Cops
Full Member

คะแนนความรัก: +156/-112

The Cops

| | |
« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 05:06:54 PM »

อยากเข้าใจคนพวกนี้ต้องลองมาเป็นพวกเค้าดูครับ รวมถึงคนที่คิดต่างกับเราด้วย ผมว่าพวกเค้าน่ารักดีนะ.

ton-chon-FC
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +10/-1

เกิดมาเพื่อเป็นแชมป์ ชลบุุรีเอฟซี

| | |
« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 08:21:21 PM »

สนับสนุนพวกบ้าออกไปคับ
Sodat
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +15/-0

สำหรับทีมไทย คิดว่าเชียร์เมืองที่เราเกิดหนีตกชั้น

| | |
« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 04:36:16 PM »

เห็นด้วยกับ เวปมาสเตอร์ครับ กฏระเบียบ ถ้าหย่อนยาน ถ้าปล่อยไป

สุดท้าย จะกลับมาแก้ไขก็ยากแล้ว

แต่คงเหนื่อยหน่อยนะครับ เพราะปล่อยมานาน

เล่นให้สนุก ยิงให้เฉียบขาด อย่าประมาทนะ ทีมชาติไทย
IDE @ MUANGTHONG
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +3/-0

หากไม่รักก็อย่าซ้ำโปรดอย่าทำเป็นสนใจ

| | |
« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 03:49:19 PM »

สามัคคี คือพลัง ......จำไว้ แตกต่าง.....อย่าแตกแยก

" NaPoLeon "
Jr. Member
**

"นโปเลียน"

| | |
« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 10:40:10 AM »

ก็อยากให้ เว็ปมาสเตอร์ ใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจด้วย

ควรเตือนเค้าก่อน บอกเหตุผลเค้าไป

ถ้าไม่เชื่อก็ทำตามกฏ แบน 7 วัน และก็ต่อ ๆ ไป

เป็นกำลังใจให้ฮับ

"เกิดจากดิน
                                      โตบนดิน
                                       อยู่บนดิน
                                      ตายลงสู่ดิน"
love_nu
Newbie
*

| | |
« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 08:52:29 AM »

เห็นด้วยกับเวปามาสเตอร์ ครับ ผมอยากให้บอร์ดนี้รักกันทำอะไรร่วมกันสามัคคีกันมากๆๆครับ
Doo DD
ถูกแบนถาวร
Hero Member

คะแนนความรัก: +335/-271

| | |
« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 10:07:58 AM »

ไอ้แปน ระวังโดนแบนตลอดชีวิต!!!
samilaarmy_SR18
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +367/-110

เมืองใหญ่สองทะเล เสน่ห์สนามติณฯ ถิ่นวัวชนแดนใต้

| | |
« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 12:44:03 PM »

ผมเชื่อว่าคนที่เข้ามาอยู่ในเวปนี้ เป็นคนที่รักฟุตบอลไทยอย่างจริงใจ มีความรักชาติไม่แพ้คนไทยกลุ่มอื่น

เพียงแต่การแสดงออกทางด้านภาษาต่างกันเท่านั้น บางท่านที่เรามองว่าหยาบๆ แต่ในคำหยาบเหล่านั้นมันมีทั้งสาระ

และรอยยิ้มแฝงอยู่ ซึ่งผมก็รับได้ทุกคน แต่กับกลุ่มที่สร้างความแตกแยก บอกตรงๆผมก็รับไม่ได้ ถึงแม้จะเขียนด้วยภาษาสุภาพก็เถอะ

ตราบใดที่ยังไม่มีความยุติธรรมและความเสมอภาคในสนาม
ก็อย่าหวังได้เห็นปัญหาความรุนแรงหมดไป
MR.GUN_AV
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +16/-10

| | |
« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 01:00:20 PM »

โอ้....ขอสนับสนุนครับเว็ปมาสเตอร์
prague
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +720/-493

| | |
« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 01:06:44 PM »

คนดีรักบอลไทยดีๆ ข้อมูลดีๆ กำลังหายไปนั่นแหละถูกต้องแล้ว ตอนนี้บอร์ดกลายเป็นบอร์ดขึ้นชื่อให้โดนด่าในหน้าสังคมบอลไทยลำดับต้นๆ เลย

ช่วยตัวเองแล้วมาตั้งกระทู้บ้าง
เด็กคุยกันสองคนบอลไทยบอลนอกบ้าง
ล่าสุดไปด่าเขาข้ามเว๊ปอีก
อะไรต่อมิอะไร ไหนจะกระทู้ลากยาวไปด่ากัน ล่าสุดหนักข้อขึ้นเรื่อยๆ กับคำหยาบคำด่า ทั้งๆ ที่เด็กๆ เขาก็เข้ามาเล่น ด่าเป็นอวัยวะเพศเบื้องล่างบ้าง ด่าพ่อล่อแม่บ้าง เว๊ปมาสเตอร์ควรจัดการนานแล้วตอนนี้เขาก็เลยเลือกเล่นกันเป็นกระทู้ๆ กันไป

สังคมยุคใหม่นี่ก็ผลิตบุคคลากรชาติแปลกๆ เห็นการกวนตรีนในสังคมเป็นเรื่องดี ไหนจะไปเที่ยวด่าทีมคนนั้นคนนี้

หายไปหลายคนมากแล้วที่เคยรู้จักกันมา จนตอนนี้มีแต่หน้าเก่าๆ พฤติกรรมเก่าๆ ถ้าแฮปปี้กันก็อยู่กันไปตามประสาด่าพ่อล่อแม่กันก็เอากันให้สนุก ไม่ต้องถึงขั้นพระหน้าคีย์บอร์ดแต่ไม่ใช่ถ่อยหยาบจนน่าเบื่อ ชื่นชมอย่างต้นยาสูบมาก นับถือในความอดทนน่ะ
terati20
Hero Member

คะแนนความรัก: +1077/-892

ถ้ากูรวยเมื่อไหร่ จะมา Take over ท่าเรือ

| | |
« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 11:48:23 PM »

ขอใช้กระทู้นี้ถามหน่อยครับ พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่

กรณีถ้าอยู่ดีๆมี คนกลุ่มหนึ่ง เข้ามาตอบกระทู้ที่มีลักษณะไม่ตรงกับหัวข้อกระทู้ เเล้วคุยกันเอง
เช่น กระทู้วิจารณ์สมาคม ต่อมามีคนกลุ่มนั้นมาตอบ ชวนไปเล่นเกมกัน กินข้าวกัน เเละคุยตอบกันเองในกลุ่ม

การกระทำอย่างนี้ ทาง wm  ถือว่าผิดกฏweb ละเปล่าครับ หรือ ว่ายอมรับได้

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

สุทสฺสํ วชฺชมญฺเญสํ อตฺตโน ปน ทุทฺทสํ 
ความผิดของผู้อื่นเห็นง่าย ฝ่ายของตนเห็นยาก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์