ระยอง เอฟซี เตรียมยื่นฟ้องทีมร้อยเอ็ด ????

<< < (17/25) > >>

mkstudio:
อ้างจาก: lnWUsslaJlWaJ_13 ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 01:55:09 PM

อ้างจาก: Oop@BLOOD_101 ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 01:50:45 PM

อ้างจาก: virat_3000 ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 09:36:45 AM

อ้างจาก: ฟลุค พิดโลก FC ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:40:36 AM

มันไม่น่าใช่ความผิด ร้อยเอ็ด

จบการแข่งขัน
คู่ที่ 40 สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด เวลา 17:30 น. สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด ชนะ สโมสรระยอง เอฟซี 2:1
 ผู้ทำประตู
1:0 นาทีที่ 12 หมายเลข 8 นายวิษณุศักดิ์  อุ่นน้อย  สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
1:1 นาทีที่ 30 หมายเลข 39 Mr.MASAWUDU ABASS  สโมสรระยอง เอฟซี
2:1 นาทีที่ 53 หมายเลข 9 Mr.Ousmanou  Mohamadou  สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด

ใบเหลือง สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
นาทีที่ 8 หมายเลข 7 นายปิยะพงษ์  บุตรเจริญ
นาทีที่ 48 หมายเลข 4 นายธีระพงศ์  ดีหามแห
นาทีที่ 55 หมายเลข 3 นายณรงค์ฤทธิ์  มุละสิวะ
นาทีที่ 61 หมายเลข 8 นายวิษณุศักดิ์  อุ่นน้อย 

ใบเหลือง สโมสรระยอง เอฟซี
นาทีที่ 15 หมายเลข 4 นายทักษิณ  วิเศษสิงห์
นาทีที่ 19 หมายเลข 6 นายวีรพร  ดวงเอ็นอาจ
นาทีที่ 72 หมายเลข 18 Mr.FALEU TONDJI AIME SIMPLECE
นาทีที่ 84 หมายเลข 38 นายตฤณภพ  ศรีสถิตย์

อ้างจาก: mkstudio ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 02:14:58 AM

นาทีที่ 8 หมายเลข 7 นายปิยะพงษ์  บุตรเจริญ   ไม่ได้ลงนะคร๊าบ มั่วแล้ว

ขออภัยครับ
นาทีที่ 8 เป็น หมายเลข 6 นายสุนทร ปั้นรัตน์
ขอบคุณครับ

ไม่ต้องทะเลาะกันหรอกครับ แล้วก็ไม่มีใครผิดด้วยครับ

เพราะ วิษนุศักดิ์ ได้แค่ใบเหลืองเดียว

ที่เข้าใจว่าเป็นสองใบเหลืองเพราะคนที่โดนคือเจ้าเพียว หมายเลข 4  ธีระพงษ์ ดีหามแห

ในจังหวะนั้น เจ้าโต้ง (วิษนุศักดิ์) เป็นคนทำฟาล์ว แต่เจ้าเพียวไปเถียงกรรมการ กรรมการเลยให้ใบเหลือง

หลายคนเลยเข้าใจว่าเจ้าโต้งได้ใบเหลืองครับ

สรุปกรรมการก็ไม่ผิดครับ ผิดที่นักข่าวเข้าใจผิดแล้วเอาไปเขียนเป็นข่าวครับ

กรรมการ ให้ใบเหลือง เจ้าต๋อง
แล้วเจ้าต๋อง รูปร่างท่าทางดันไปเหมือน เจ้าโ้ต้ง ฮรี่ๆ

555 ตามนั้น  สรุปว่าสยามกีฬามั่วคร๊าบ

อินทรีอันดามัน:

555 อะไรกันนักหนาเนี้ย

maxsmart:
อ้างจาก: รื่นรมย์@ระยอง ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 01:35:52 PM

เอากันตามจริงนะครับ เรื่องของเรื่อง ก็คือ เอาข่าวมาโพส ซึ่งงานนี้ก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับโคราช เเต่ด้วยความที่ไม่รู้ว่าจะเจ็บเเค้นอะไรระยองนักหนา พี่น้องชาวโคราช บางคน (ขอย้ำว่าบางคน) ก็ไม่ยอมจบสิ้น ตามเข้ามาเเขวะ มาหาเรื่องซะอย่างนั้น

ไม่รู้เหมือนกัน ระยองก็บ้านผม  ใครมาเเขวะ มันคงอดไม่ได้หรอกครับ ที่จะมีการโต้ตอบ

ถามว่าเนื้อหา มันก็เเค่นักข่าว มันเอามาเขียน มาใส่ความ ใส่ไข่กันเข้าไป จริงๆ เเล้ว เขาอาจจะไม่ได้เป็นอย่างนั้นเลยก็ได้

เเต่ลองดูสิว่า บางคน ทนไม่ได้จริงๆ ก็เข้ามาตอกย้ำ เรื่องนี้มันน่าจะจบได้เเล้วครับ
ผมก็ยอมรับ บางครั้งผมก็กระเเนะ กระเเหน ไปบ้าง ก็ขออภัย เเต่มันก็อดไม่ได้หรอกครับ บ้านใคร ใครก็รัก

ลองพิจารณาดูนะครับ ว่า เรื่องระหว่าง ระยอง โคราช มันจะจบได้หรือยัง โคราช จะไม่มีวันเกิดเหตุการณ์ เเบบนี้ขึ้นใช่ไหมครับ เเล้วนักเตะโคราช เป็นนักเตะอารมณ์เย็นทุกคนไหม

ลองคิดดูนะครับ

ถูกต้องครับ บางคน เน้นว่า บางคน และคนเดิมๆ ด้วย
จะออกมา ใส่ก่อนเลย ทั้งที่ ข่าวยังไม่ได้อ่านเนื้อหาด้วยซ้ำ
ออกมาใส่ไว้ก่อนเหมือนแค้นอะไรมา ทั้งที่เรื่องนี้ ผมยังไม่เจอเนื้อหาที่ว่าระยอง จะประท้วงเปลี่ยนแปลงผล เหมือนที่ผลการแข่งขัน ที่โคราช เปลี่ยนได้เหมือนนัดแรกที่เจอ 101

virusl3e:
ใครคอยซ้ำ หน้าแหกไป

Gu_wa_laww:
อ้างจาก: Oop@BLOOD_101 ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 01:50:45 PM

อ้างจาก: virat_3000 ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 09:36:45 AM

อ้างจาก: ฟลุค พิดโลก FC ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:40:36 AM

มันไม่น่าใช่ความผิด ร้อยเอ็ด

จบการแข่งขัน
คู่ที่ 40 สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด เวลา 17:30 น. สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด ชนะ สโมสรระยอง เอฟซี 2:1
 ผู้ทำประตู
1:0 นาทีที่ 12 หมายเลข 8 นายวิษณุศักดิ์  อุ่นน้อย  สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
1:1 นาทีที่ 30 หมายเลข 39 Mr.MASAWUDU ABASS  สโมสรระยอง เอฟซี
2:1 นาทีที่ 53 หมายเลข 9 Mr.Ousmanou  Mohamadou  สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด

ใบเหลือง สโมสรร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
นาทีที่ 8 หมายเลข 7 นายปิยะพงษ์  บุตรเจริญ
นาทีที่ 48 หมายเลข 4 นายธีระพงศ์  ดีหามแห
นาทีที่ 55 หมายเลข 3 นายณรงค์ฤทธิ์  มุละสิวะ
นาทีที่ 61 หมายเลข 8 นายวิษณุศักดิ์  อุ่นน้อย 

ใบเหลือง สโมสรระยอง เอฟซี
นาทีที่ 15 หมายเลข 4 นายทักษิณ  วิเศษสิงห์
นาทีที่ 19 หมายเลข 6 นายวีรพร  ดวงเอ็นอาจ
นาทีที่ 72 หมายเลข 18 Mr.FALEU TONDJI AIME SIMPLECE
นาทีที่ 84 หมายเลข 38 นายตฤณภพ  ศรีสถิตย์

อ้างจาก: mkstudio ที่ พฤศจิกายน 28, 2011, 02:14:58 AM

นาทีที่ 8 หมายเลข 7 นายปิยะพงษ์  บุตรเจริญ   ไม่ได้ลงนะคร๊าบ มั่วแล้ว

ขออภัยครับ
นาทีที่ 8 เป็น หมายเลข 6 นายสุนทร ปั้นรัตน์
ขอบคุณครับ

ไม่ต้องทะเลาะกันหรอกครับ แล้วก็ไม่มีใครผิดด้วยครับ

เพราะ วิษนุศักดิ์ ได้แค่ใบเหลืองเดียว

ที่เข้าใจว่าเป็นสองใบเหลืองเพราะคนที่โดนคือเจ้าเพียว หมายเลข 4  ธีระพงษ์ ดีหามแห

ในจังหวะนั้น เจ้าโต้ง (วิษนุศักดิ์) เป็นคนทำฟาล์ว แต่เจ้าเพียวไปเถียงกรรมการ กรรมการเลยให้ใบเหลือง

หลายคนเลยเข้าใจว่าเจ้าโต้งได้ใบเหลืองครับ

สรุปกรรมการก็ไม่ผิดครับ ผิดที่นักข่าวเข้าใจผิดแล้วเอาไปเขียนเป็นข่าวครับ

จบข่าวแล้วเน้อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว