สอบถาม แฟน ม.เกษตร หรือผู้รู้เรื่องรถตู้ไป กำแพงแสนครับ

(1/2) > >>

TheBigAnT ณ ATK !:
ตอนนี้ แฟนบอลพิจิตรใน กทม. จะไปขึ้นรถตู้ที่ไหนครับ
เพื่อจะไปกำแพงแสน เพราะตอนแรกมีรถตู้ ม.เกษตรบางเขน - กำแพงแสน

และตอนนี้น้ำท่วมบางเขน และไปขึ้นที่ไหนครับ

ฟลุค พิดโลก FC:
ขึ้นที่บันได ครับ

ห นุ่ ม คุ รุ ส ภ า:
รถตู้จากบางเขนมา กำแพงแสน  อันนี้ไม่แน่ใจครับ  แต่มีหลายการเดินทางให้เลือกครับ

1.ขึ้นที่หมอชิตก็ได้ครับ    กรุงเทพ-โรงเรียนการบินกำแพงแสน  ลงหน้า ม.
2.มาที่เซลทรัลปิ่นเกล้า ในปั้มน้ำมัน มีรถตู้มากำแพงแสนครับ เข้ามาส่งใน ม.เลย
3.อณุสาวรีย์ชัย  รถตู้  ด่านเจดีย์ ครับ (อันนี้ไม่ค่อยแน่ใจ แต่เคยเห็นวิ่งผ่านอยู่) ลงประตูข้าง ม.
4.รถเมล์88 สาย กรุงเทพ - สุพรรณ   ลงหน้า ม.
5.รถเมล์ 997  กรุงเทพ - นครปฐม  มาลงในเมืองนครปฐม แล้วนั่งรถเมล์  สายบางหลวง คันสีเขียวๆ  ลงหน้า ม.

แล้วเจอกันที่ สนามครับ  เกษตรศาสตร์ กำแพงแสน  ยินดีต้อนรับ

Seamus O'grady:
ขึ้นรถทัวร์ กรุงเทพฯ - สุพรรณบุรี  ;D

เซลล์โรงพิมพ์:
รถตู้น้ำท่วมหมดเลยครับ

ต้องขึ้นรถไปสุพรรณอย่างเดียว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป