สตาร์ซอคเกอร์รายวันกับข่าวฟุตบอล D2

(1/2) > >>

วิลเฟรด โบนี่ นักรบดำ 43:
ผมเป็นคนนึงละที่อ่านสตาร์ซอคเกอร์รายวันเกือบทุกวัน   หรือพูดง่ายเห็นเป็นไม่ได้ต้องซื้อมาอ่านประจำเวลากลับหาดใหญ่   แต่มีข้อสงสัยว่าทำไมไม่ค่อยมีข้อมูลของฟุตบอล D2 ครับ กระแสรอบ ชปล.ก็ได้รับการตอบรับจากแฟนบอลเป็นอย่างดี  น่าจะสละพื้นที่หน้ากระดาษสักหน้าเหมือนกับ D1 เพื่อใส่ข้อมูลโปรแกรมการแตะ  วัน  เวลา วิเคราะห์ก่อนเกมส์   ผลการแข่งขัน  ตารางคะแนน  เพื่อให้แฟนๆ ที่ไม่ได้ท่องโลกอินเตอร์เน็ตได้อ่านและรับรู้ข่าวสารทีมตนเองครับ   

TheOldMaN:
สยามกีฬาจะมีเล่มเล็กสอดใส้ครับ แต่ข้อมูลผิดๆ ถูกๆ ซ้ำๆ (ขอบอก)

โจ๊ะ พรึม พรึม_SR:
 สนใจบอลไทย ก็ต้องหยามกีฬาครับ มี ลีกดิวืชั่น2 ให้อ่านเยอะเลย ;)

-`a:อ่oulจีeJฮาe`-:
ฟุตบอลสยามเลยครับ

ดิวิชั่น 2 ทำเป็นเล่มเล็กๆ แทรกไว้ตรงกลางเล่มเลยครับ

วิลเฟรด โบนี่ นักรบดำ 43:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป