กระทู้บอลไทย
กันยายน 30, 2014, 12:52:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว ปิคอัพ ISUZU รุ่นใหม่ล่าสุด  (อ่าน 13765 ครั้ง)
หนุ่ย_โว๊...ย
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +300/-55

ชลบุรีคือแรงบันดาลใจ แต่เลือดในกายคือ ปราการ

| | |
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 02:20:36 AM »

หลังจากเป็นข่าวมานาน กับ รถปิคอัพรุ่นใหม่ของค่าย ISUZU ยักษ์ใหญ่รถปิคอัพเมืองไทย

กับ โปรเจคยักษ์ที่ยืดเยื้อมานาน  Isuzu's RT50 project pickups

วันนี้มีคลิปล่าสุดแบบเปิดเผยตัวจริงเป็นครั้งแรกมาให้ดู

เป็นภาพนิ่งแบบชัดเจนครับ แว่วมาว่าใกล้คลอดเต็มที คอปิคอัพเตรียมตัวเสียเงินได้แล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Now, what next? (Isuzu's RT50 project pickups)

Syn
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +417/-103

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 02:47:11 AM »

เน็ทที่ทำงานมองไม่เห็น.
ว่าแต่รุ่นนี้ ทำเองกับมือเลยเปล่าท่านหนุ่ย

Glock-19
Buriramsusu
Hero Member

คะแนนความรัก: +6113/-3294

กมฺมุนา วตฺตี โลโก

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 06:41:51 AM »

กระบะเซฟโรเลต  กับ  อีซูซุ  น่าจะมาไล่เลี่ยกันประมาณปลายปี

BURIRAM UNITED
BuriramBlood
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +421/-216

"ไม่ได้จ้างมาเชียร์ แต่จ้างมาโกง" 5555555555555555

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 06:56:11 AM »

ตกลงตัวใหม่นี้ใช่ RT-50 ใช่ป่ะคับ

แต่ผิดหวัง ถึงจะโมเดลเชนจ์ก็ตาม อุตส่าห์รอทั้งวีโก้ กะ RT-50 ถ้าออกมาแบบนี้
เชฟฯ โคโรราโด้ ตัวใหม่กินขาด แต่เชฟฯ จะแพงกว่า

งานนี้ได้ถอยเชฟฯ มาขับแน่ ๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Spitz
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1173/-133

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:03:22 AM »

ขอบคุณครับ

ข้อมูลผู้ขาย http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=302882.0
ยืดอก_พกถุง@TS105
งดเข้าห้องซื้อ-ขายถาวร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +464/-60

-่- The Powet of the blue -่-

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:15:16 AM »

เคยทำโปรเจคนี้อยู่ครับ เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ตอนนี้ลาออกมาล่ะ

Tuphayao Crutd_SR117
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +423/-83

เงินทองเป็นของนอกกาย ไม่ตายก็หาเอาใหม่ได้ยากชิปหาย

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:31:19 AM »

ตกลงตัวใหม่นี้ใช่ RT-50 ใช่ป่ะคับ

แต่ผิดหวัง ถึงจะโมเดลเชนจ์ก็ตาม อุตส่าห์รอทั้งวีโก้ กะ RT-50 ถ้าออกมาแบบนี้
เชฟฯ โคโรราโด้ ตัวใหม่กินขาด แต่เชฟฯ จะแพงกว่า

งานนี้ได้ถอยเชฟฯ มาขับแน่ ๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ออกเชฟ ลีมูซีน เลยครับ สวยดี หรูด้วย ล้านกว่า(จากค่าย thairung )

kopter
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Full Member
*

คะแนนความรัก: +169/-81

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:36:16 AM »

รวยกันจัง เก็บเงินไว้กินข้าวดีกว่า

ข้อมูลในการติดต่อ
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=242362.0
loeicity2029
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +239/-440

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:40:23 AM »

สู้กันระหว่างวีโก้กับดีแม็ค  ยิงฟันยิ้ม
kanong
ผู้สนับสนุนบอลไทยเกือบเป็นทางการ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1437/-996

รัก+เชียร์ // แต่ไม่บูชา

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:41:59 AM »

เชฟ น่าจะออกตลาดก่อน พร้อมๆกับฟอร์ดตัวใหม่

พังพอน
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2301/-1414

เชียร์ทีมไหนก็เชียร์ไป

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:15:55 AM »

ลองมาใช้  MAZDA  bt  50  เหมือนผม

แล้วจะติดใจ

Jeng21 ณ PHRAE UNITED
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +77/-31

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:19:27 AM »

กะจะมาชนกะเชฟโลเล็ต แหงมๆ แต่ผมรักเชฟ อิอิ

ขอบคุณภาพลายเซ็นจากคุณคนที่เธอไม่รัก แห่งพันทิพย
Sem2857
แฟนบอลไร้สังกัด
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +924/-434

ชีวิตไม่สิ้น ก้อต้องดิ้นต่อไป,,,

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:39:06 AM »

ถ้ามีเงิน ก้ออยากได้นะ
555

เมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน...
Glock-19
Buriramsusu
Hero Member

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:28:07 AM »

คล้ายๆ  กับ  Chevrolet Colorado  รุ่นใหม่ที่กำลังจะออก

เสื้อแขนกุด_SR32
TPL ไร้มาตรฐาน สมาคมดักดาน พาลจะให้วงการบอลบรรลัย
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +131/-164

ใครกดลบกุ..ขอให้พ่อ(คุณ)ตาย!!!

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:36:23 AM »

RT-50 กะบะตัวใหม่ของค่าย อิซูซุ ตามกำหนดการแรกๆ ของโปรเจคนี้จะขายช่วงประมาณ เดือน เมษายนต์ปีที่แล้ว แต่ด้วยเหตุการณ์หลายๆ อย่าง โปรเจคถูกเลื่อนออกไป จนล่าสุดก็จะออกมาจำหน่ายได้ ไม่เกินเดือนตุลาคมนี้ (อาจจะเร็วขึ้น ตอนนี้บอร์ดใหญ่กำลังตัดสินใจ)

GMI700 หรือรถกะบะตัวใหม่ของค่าย GM ) ประมาณเดือนหน้าจะเริ่งขายแล้ว ตอนนี้อยู่ในช่วงทดสอบ Event สุดท้ายแล้ว

ผมเป็น New model ในส่วนของชิ้นส่วนที่เป็น Body ของทั้งสองค่าย ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถเอารูปมาให้เพื่อนสมาชิกได้ดูกันได้ เพราะมันผิดข้อกำหนด

แต่ทั้งสองค่าย สวยคนละแบบ  ไม่นานเราจะได้เห็นตัวจริงกันครับ....แต่แนะนำหากใครที่จะซื้อ อยากให้ขายไปแล้วประมาณครึ่งปีครับ อย่าใจร้อนซื้อก่อนนะครับ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
เเสงตะวันเดือนอ้าย
Hero Member

คะแนนความรัก: +912/-1204

ยอม อด อย่าง เสือ ดี กว่า อิ่ม อย่าง หมา

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:42:26 AM »

ม่อ่ะกระบะ  อย่างผมต้อง  มินิ   อย่างเดียว..........................................................(มินิบัส) ยิงฟันยิ้ม

คุณค่าของการรอคอยไม่ได้อยู่ที่­­­ปลายทาง แต่อยู่ที่ระหว่างทางคุณได้เรีย­­­นรู้อะไรจากการรอคอยบ้าง
PLOYMAN (AV_222)
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +960/-2175

เชียร์ชลบุรี

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:44:13 AM »

RT-50 กะบะตัวใหม่ของค่าย อิซูซุ ตามกำหนดการแรกๆ ของโปรเจคนี้จะขายช่วงประมาณ เดือน เมษายนต์ปีที่แล้ว แต่ด้วยเหตุการณ์หลายๆ อย่าง โปรเจคถูกเลื่อนออกไป จนล่าสุดก็จะออกมาจำหน่ายได้ ไม่เกินเดือนตุลาคมนี้ (อาจจะเร็วขึ้น ตอนนี้บอร์ดใหญ่กำลังตัดสินใจ)

GMI700 หรือรถกะบะตัวใหม่ของค่าย GM ) ประมาณเดือนหน้าจะเริ่งขายแล้ว ตอนนี้อยู่ในช่วงทดสอบ Event สุดท้ายแล้ว

ผมเป็น New model ในส่วนของชิ้นส่วนที่เป็น Body ของทั้งสองค่าย ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถเอารูปมาให้เพื่อนสมาชิกได้ดูกันได้ เพราะมันผิดข้อกำหนด

แต่ทั้งสองค่าย สวยคนละแบบ  ไม่นานเราจะได้เห็นตัวจริงกันครับ....แต่แนะนำหากใครที่จะซื้อ อยากให้ขายไปแล้วประมาณครึ่งปีครับ อย่าใจร้อนซื้อก่อนนะครับ

วงในจริงๆ แต่ผมแอบเห็นแระ ฮี่ๆๆ

Bird_นารีสะท้านตอม่อ_AV071
พฤติกรรมอันต่ำของคนในสังคม ไทยที่ชอบทำตัวเป็นคนดี นำคนอื่นไปด่า ไปวิจารณ์ลับหลัง โดยที่เขาไม่มีโอกาส ได้ชี้แจง ปกป้องตัวเองเลย และก็เหมือนกับ หมาขี้เรื้อนตัวอื่นๆ ที่ชอบแอบ comment คนอื่น ไปให้เพื่อนหมาของตัวเองรุมทึ้ง เมื่อเจ้า ตัวมาเห็นก็วงแตกกระเจิดกระ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2940/-9298

เบิร์ดนารี ชื่อนี้มีแต่ของกิน

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:45:29 AM »

นี้ดีกว่าครับ อิอิ

""คุณจะไม่มีทางไปถึงจุดหมายได้.....
หากคุณมัวแต่หยุดปาก้อนหิน ใส่สุนัขทุกตัวที่คอยเห่าคุณ""

เตียงผ้าใบ ชายหาด_SR_15
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +600/-2

เดินทีละก้าว . กินข้าวทีละคำ..

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:11:23 AM »

แต่ทั้งสองค่าย สวยคนละแบบ  ไม่นานเราจะได้เห็นตัวจริงกันครับ....แต่แนะนำหากใครที่จะซื้อ อยากให้ขายไปแล้วประมาณครึ่งปีครับ อย่าใจร้อนซื้อก่อนนะครับ

วงในจริงๆ แต่ผมแอบเห็นแระ ฮี่ๆๆ

น้าเห็นมันลงไลน์ผลิตทุกวันเลย อิ อิ อิ
Syn
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +417/-103

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:17:14 AM »

แต่ทั้งสองค่าย สวยคนละแบบ  ไม่นานเราจะได้เห็นตัวจริงกันครับ....แต่แนะนำหากใครที่จะซื้อ อยากให้ขายไปแล้วประมาณครึ่งปีครับ อย่าใจร้อนซื้อก่อนนะครับ

ให้รอครึ่งปีนี่ เรื่องเกี่ยวกับคุณภาพของอุปกรณ์ประกอบรถหรือเปล่าครับ ตามข่าวแว่วๆมา

ยืดอก_พกถุง@TS105
งดเข้าห้องซื้อ-ขายถาวร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +464/-60

-่- The Powet of the blue -่-

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:19:03 AM »

GM รุ่นก่อนใช้ Part บางตัวร่วมกับ D-max อย่างประตู partภายใน และอื่นอีก โมเดลปัจจุบันไม่แน่ใจว่ายังใช้ร่วมกันอยู่รึเปล่า

ChangSiam
Hero Member

คะแนนความรัก: +391/-182

กุอยากได้ - เยอะๆว่ะ...ฮี่ ฮี่

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 11:34:27 AM »

ยังผ่อน เวฟ125 ไม่หมดเลย...ฮี่ ฮี่

Nakhoniqe Dunnesta
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +273/-161

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 12:11:21 PM »

นึกว่าจะฉีกกรอบ ไปแนว ใหม่ ใหม่

กลับเป็น แพตเทิร์น คล้าย ๆ เดิม

น่าจะทำสไตล์แบบนี้มาบ้าง

อยากได้แบบ  สาวกรี๊ด  สู้พวกรถเก๋งอ่ะ

TINGJA
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +492/-52

<< !! ดาบหักพิฆาต !! >>

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 12:22:58 PM »

ฮ่า ๆ  พึ่งจะขาย  STRADA  แล้วไปเอา CITY  มาขับ  ได้รับรถเมื่อวักก่อนเอง   ยิงฟันยิ้ม

TPL ไร้มาตรฐาน สมาคมดักดาน พาลจะให้วงการบอลบรรลัย
Hero Member
**

ใครกดลบกุ..ขอให้พ่อ(คุณ)ตาย!!!

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:15:22 PM »

GM รุ่นก่อนใช้ Part บางตัวร่วมกับ D-max อย่างประตู partภายใน และอื่นอีก โมเดลปัจจุบันไม่แน่ใจว่ายังใช้ร่วมกันอยู่รึเปล่า

รุ่นเดิม 03TF > 08TF เป็น ISUZU D-MAX ชิ้นส่วนที่ใช้ Common กันกับ GMTh ในรถกะบะเชฟ โคโรลาโด ในส่วนของชิ้นส่วนหลักคือ หลังคารถ, ปะตูหน้า-หลัง ซ้ายขวา, พื้นรถ, กะบะท้าย และชิ้นส่วนอื่นๆ อีกค่อนข้างเยอะ เพราะ GMTh ก็คือ Isuzu Thailand เป็น Partner กันครับ.......ส่วนในรุ่นปัจจุบัน RT-50 กับ GMI700 แยกกันโดยสิ้นเชิงไม่มีชิ้นส่วนไดเกี่ยวข้องกัน คนละ Dwg. กัน เพราะอะไรนั้น.....ขอไม่บอกนะครับ ยิ้มกว้างๆ

ข้อความโดย: Syn
 ให้รอครึ่งปีนี่ เรื่องเกี่ยวกับคุณภาพของอุปกรณ์ประกอบรถหรือเปล่าครับ ตามข่าวแว่วๆมา

รถที่ออกมาช่วงแรกๆ ยังถือว่าไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ครับ แต่อยู่ในระดับที่ยอมรับได้ ทุกยี่ห้อเหมือนกันครับ ทุกค่ายเป็นแบบนี้หมด แต่หลังจากที่ Mass Production ไปประมาณครึ่งปี ทุกอย่างจะเริ่มลงตัว ชิ้นส่วนจะนิ่ง และ Option ต่างๆ จะเพิ่มเข้ามาด้วย ถ้าใครซื้อช่วงแรกๆ Option จะไม่ค่อยมีครับ

กะจะมาชนกะเชฟโลเล็ต แหงมๆ แต่ผมรักเชฟ อิอิ

ไม่ได้ออกมาชนกันครับ....เดิมที่อิซูซุจะขายก่อน รุ่นใหม่ของเชฟเป็นปีๆ ครับ แต่เนื่องด้วยเหตุการณ์หลายๆ อย่าง ทำให้ต้องเลื่อนออกไปร่วมปีครึ่งเลยทีเดียว (เดิมที อิซูซุจะขายประมาณเดือน เมษาปีที่แล้วแล้วนะครับ)..........พอเลื่อมามันเลยทำให้มาขายใกล้กับของเชฟไปโดยปริยาย

ปกติแล้ว...รถทุกค่ายของญี่ปุ่นจะมีข้อตกลงกันนะครับ ไม่ให้โมเดลของรถออกมาพร้อมๆ กัน จะทะยอยๆ เปลี่ยนรุ่นกันคนละปีไปเรื่องๆ สลับกัน (อันนี้เป็นเหมือนข้อบังคับของญี่ปุ่นเลยครับ)...เช่น หลังจาก อิซูซุแล้ว......โตโยต้าก็จะมีตัวใหม่ตามมา ตอนนี้อยู่ช่วงออกแบบ ต่อไปก็มิตซูบิชิ ก็อยู่ในช่วงออกแบบอยู่เช่นกัน.......อ้อ... ฟอร์ด ก็กำลังจะขายแล้วเหมือนกันครับ

ตอนนี้รถที่กำลังจะออกใหม่ก็มีเยอะมาก.....New CIVIC, New Camry, Eco car Mitsubishi, GMTh T300 รถเก๋ง.........เยอะครับ ตอนนี้ปวดหัวกับ New Model มากๆ

ตามนี้ครับ ท่านสมาชิกทั้งหลาย บริษัทผม ทำชิ้นส่วนหลักๆ ของรถแทบทุกยี่ห้อ....และคลุกคลีกับบอร์ดบริหารญี่ปุ่น เลยทราบข้อมูลและความเคลื่อนไหวต่างๆ ครับ ฮรี่ๆๆๆๆๆ

Leonail
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +441/-110

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:28:52 PM »

ไม่สวย

* * กฎระเบียบการนำรูปมาเป็นลายเซ็นต์ และขนาดลายเซ็นต์ที่เหมาะสม : http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=21635.0

กฎระเบียบของเวบบอร์ดไทยแลนด์ สู้ สู้ : http://www.thailandsusu.com/rule.html
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:37:53 PM »

น้าเห็นมันลงไลน์ผลิตทุกวันเลย อิ อิ อิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
jookgroo
ไม่มีสิทธิ์ตั้งและตอบกระทู้ เอาใจ สมาชิก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +694/-394

SWAT CAT GO GO!! โคราชบ้านเอ็ง

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:48:55 PM »

ทำไมไม่มีใครสน GMC มั่งเหรอครับ .. สวยเหมือนกันนะ ดูแข็งแรง ทนทานด้วย ..
ส่วนระดับคนอย่างผม ต้อง BM เท่านั้นครับ ...................  BMTA ขนส่งมวลชนกรุงเทพฯ  (ขสมก) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

utan.art
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +162/-17

| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 03:54:12 PM »

รุ่นเดิม 03TF > 08TF เป็น ISUZU D-MAX ชิ้นส่วนที่ใช้ Common กันกับ GMTh ในรถกะบะเชฟ โคโรลาโด ในส่วนของชิ้นส่วนหลักคือ หลังคารถ, ปะตูหน้า-หลัง ซ้ายขวา, พื้นรถ, กะบะท้าย และชิ้นส่วนอื่นๆ อีกค่อนข้างเยอะ เพราะ GMTh ก็คือ Isuzu Thailand เป็น Partner กันครับ.......ส่วนในรุ่นปัจจุบัน RT-50 กับ GMI700 แยกกันโดยสิ้นเชิงไม่มีชิ้นส่วนไดเกี่ยวข้องกัน คนละ Dwg. กัน เพราะอะไรนั้น.....ขอไม่บอกนะครับ ยิ้มกว้างๆ

รถที่ออกมาช่วงแรกๆ ยังถือว่าไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ครับ แต่อยู่ในระดับที่ยอมรับได้ ทุกยี่ห้อเหมือนกันครับ ทุกค่ายเป็นแบบนี้หมด แต่หลังจากที่ Mass Production ไปประมาณครึ่งปี ทุกอย่างจะเริ่มลงตัว ชิ้นส่วนจะนิ่ง และ Option ต่างๆ จะเพิ่มเข้ามาด้วย ถ้าใครซื้อช่วงแรกๆ Option จะไม่ค่อยมีครับ

ไม่ได้ออกมาชนกันครับ....เดิมที่อิซูซุจะขายก่อน รุ่นใหม่ของเชฟเป็นปีๆ ครับ แต่เนื่องด้วยเหตุการณ์หลายๆ อย่าง ทำให้ต้องเลื่อนออกไปร่วมปีครึ่งเลยทีเดียว (เดิมที อิซูซุจะขายประมาณเดือน เมษาปีที่แล้วแล้วนะครับ)..........พอเลื่อมามันเลยทำให้มาขายใกล้กับของเชฟไปโดยปริยาย

ปกติแล้ว...รถทุกค่ายของญี่ปุ่นจะมีข้อตกลงกันนะครับ ไม่ให้โมเดลของรถออกมาพร้อมๆ กัน จะทะยอยๆ เปลี่ยนรุ่นกันคนละปีไปเรื่องๆ สลับกัน (อันนี้เป็นเหมือนข้อบังคับของญี่ปุ่นเลยครับ)...เช่น หลังจาก อิซูซุแล้ว......โตโยต้าก็จะมีตัวใหม่ตามมา ตอนนี้อยู่ช่วงออกแบบ ต่อไปก็มิตซูบิชิ ก็อยู่ในช่วงออกแบบอยู่เช่นกัน.......อ้อ... ฟอร์ด ก็กำลังจะขายแล้วเหมือนกันครับ

ตอนนี้รถที่กำลังจะออกใหม่ก็มีเยอะมาก.....New CIVIC, New Camry, Eco car Mitsubishi, GMTh T300 รถเก๋ง.........เยอะครับ ตอนนี้ปวดหัวกับ New Model มากๆ

ตามนี้ครับ ท่านสมาชิกทั้งหลาย บริษัทผม ทำชิ้นส่วนหลักๆ ของรถแทบทุกยี่ห้อ....และคลุกคลีกับบอร์ดบริหารญี่ปุ่น เลยทราบข้อมูลและความเคลื่อนไหวต่างๆ ครับ ฮรี่ๆๆๆๆๆ

[/quot]บริษัทผมก็ส่งpart rt50 ให้isuzuเช่นกันครับ พอจะมีตำแหน่งงานว่างป่าวครับ วางแผนครับ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 03:56:22 PM โดย utan.art » บันทึกการเข้า
simon
ถูกแบน-ห้ามเข้าบอร์ดชั่วคราว
Sr. Member
*

คะแนนความรัก: +31/-31

รักเจียงฮาย แต่มาทำงานที่ ศรีราชา แล้วงี้เชียร์ใคร

| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 04:17:56 PM »

ยังไม่สวยเท่ากับ T6 ของ Ford นะ งานนี้สู้กันที่เทคโนโลยี่เต็มๆ รุ่นนี้มีทุกอย่างของรถรุ่น TOP

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 04:23:51 PM »

[/quot]บริษัทผมก็ส่งpart rt50 ให้isuzuเช่นกันครับ พอจะมีตำแหน่งงานว่างป่าวครับ วางแผนครับ ยิงฟันยิ้ม

อดทนอีกซักสี่เดือนก็ได้โบนัสแล้วครับ..หลังจากนั้นค่อยหาใหม่ เอาเงินก้อนก่อนดีกว่า ฮี่ๆๆ
O2✔Oxyเจ้น ◕‿-。
ไม่มีสิทธิ์ตั้งและตอบกระทู้
Full Member
**

คะแนนความรัก: +117/-89

| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 04:41:45 PM »

VIGO สวยกว่า แฮ่ๆ

ร่วมเชียร์ทีมตัวแทนจากประเทศไทย ทวงคืนความยิ่งใหญ่ในวันวานของฟุตบอลสโมสรไทย กลับมาอีกครั้ง บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
จันทร์เฮี๊ยน
เชียร์ทุกทีมที่สร้างชื่อเสียงให้ประเทศ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +339/-123

| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 04:43:54 PM »

เอาเงินไปให้เมียเก็บไว้ ดีที่สุดครับ  ยิงฟันยิ้ม

Glock-19
Buriramsusu
Hero Member

| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 06:29:49 PM »

ฟอร์ดเรนเจอร์ ใหม่

YouTube - Broadcast Yourself

http://www.fordrangerchallengethailand.com/rangerchallengeth

zap e lee
Sr. Member

คะแนนความรัก: +27/-3

zap e leeประธานต้นฉบับเบื่อเอเย่นต์โสดเมียเลี้ยว

| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:09:25 PM »

isuzu ใหม่ สวยมากก ออกวันใหน เดี๋ยวสืบก่อน จะเอามาลองเลย

zap e lee_YAKUZA

ตุ้ยโลโซ Ninja Rider
我 们 的 爱 是 永 远
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +212/-236

| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:20:16 PM »

เคยเห็นแต่ กระบะใหม่ ของ AAT ของ GM ยังไม่เคยเห็นเลย
ไม่รู้ว่าออกวิ่งเทสแถวนิคมมั่งยังจะได้ไปดักดูรถใหม่ซะหน่อย
เจ้าพ่อป๊อบ
Newbie
*

คะแนนความรัก: +14/-2

| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:20:52 PM »

ยังจงรักภักดีกับ Triton  เพราะขับแล้วสาวตรึมแถมประหยัดน้ำมันอีกด้วย

แฟนทิ้งไปยังไม่เสียใจเท่าบอลไทยแพ้
เตียงผ้าใบ ชายหาด_SR_15
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +600/-2

เดินทีละก้าว . กินข้าวทีละคำ..

| | |
« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:35:08 PM »

เคยเห็นแต่ กระบะใหม่ ของ AAT ของ GM ยังไม่เคยเห็นเลย
ไม่รู้ว่าออกวิ่งเทสแถวนิคมมั่งยังจะได้ไปดักดูรถใหม่ซะหน่อย

ตอนนี้มีวิ่งเยอะแล้วหละตุ้ย เจ้าหน้าทีบางคนก็ขับกลับบ้าน

เห็นสติ๊กเก้อร์ขาวๆปิดโน่นปิดนี้ แถวๆโลโก้ นั่นแหละใช่เลย  ยิงฟันยิ้ม
แสน _ราชสีห์
Tลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม,ขนาดใหญ่หรือสูงเกินไป * แก้ไขแล้ว pm แจ้งต่อ admin
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +466/-446

บอลไทยใครไม่ดู กระผมดูเอง.

| | |
« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:47:01 PM »

ขอบคุณครับ

เครดิตภาพจากhttps://www.facebook.com/SukhothaiFC.fanpage
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์