มือถือผมมันขึ้นคำว่า โหมดเครื่องบิน จะแก้ไงครับ โทรออกเข้าไม่ได้กำจริง ?

<< < (2/5) > >>

ดูเขาทำซิ:
ไม่ใช่ ไอโฟน  โอโมบายครับ ช่วยทีขอร้องล่ะ.

จ๊อบซ่า_TS210:
ผมลืมแล้วครับ จะมีโหมดนึงอะ ของไอโมบายเคยใช้อยู่ ให้เอาโหมดเครื่องบินออกจบเลย ลองหาดูดีๆครับ

PLOYMAN (AV_222):
อ้างจาก: ดูเขาทำซิ ที่ สิงหาคม 01, 2011, 12:53:47 PM

ไม่ใช่ ไอโฟน  โอโมบายครับ ช่วยทีขอร้องล่ะ.

ต้องตั้งตรงรูปแบบ แสดงว่าตั้งโหมดเครื่องบินไว้ คือห้ามโทรเข้าออก

มันจะมีโหมดทั่วไป โหมดประชุม อะไรพวกนั้นมั้งครับ

หมูทอดเจียงฮาย:
รุ่นไรคับ

dome:
อ้างจาก: ดูเขาทำซิ ที่ สิงหาคม 01, 2011, 12:53:47 PM

ไม่ใช่ ไอโฟน  โอโมบายครับ ช่วยทีขอร้องล่ะ.

เคยเจอเหมือนกันเมื่อก่อนใช้ htc  อยู่ประมาณว่าเข้าไปปลด on-off เหมือนท่านด้านบนบอกเนี่ยแหละ

แต่จำไม่ได้แล้วว่าต้องเข้าไปยังไง  ถ้าเครื่องอยู่กับมือก็ยังพอจำได้ แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว