Thailandsusu Webboard
เมษายน 25, 2017, 01:54:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความลับในห้องน้อง  (อ่าน 5542 ครั้ง)
คอบอล_SR09
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1151/-28

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 04:40:46 PM »

เรี่องนี้เรื่องจริงแต่เกิดนานมาแล้วนะ
ซอยแบริ่งสุขุมวิท 107 สมัยก่อนมีตึกกลางเก่ากลางใหม่สูง 5 ชั้นตั้งอยู่ปากซอยย่อย
ห่างจากถนนสุขุมวิทเข้ามาราว 2 กม.เป็นหอพักพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง อยู่รวมๆกัน
ใครมีลูกมีเมียก็พามาอยู่ได้โดยจองห้องแยกจากหนุ่มๆโสด สาวโสดก็มี ช่วงนั้นเราไม่มีแฟน
แต่เพียรจีบน้องคนหนึ่ง อายุไล่เรี่ยกัน ทำงานเป็นสาวออฟฟิศ  เนื่องจากเป็นหอพักฟรีและการจราจรติดขัด
สาวๆที่สำนักงานที่ไม่มีครอบครัว จึงมาอยู่รวมกันสามคนหนึ่งห้องอยู่ชั้นบนสุด
คนที่เราหมายปองก็มาเป็นหนึ่งในสามสมาชิกห้องสาวโสด แกมีน้องสาวหน้าตาดีพอๆกันแต่ยังเรียนอยู่
โดยที่น้องของหล่อนคบกับเพื่อนเราคนหนึ่ง ในแบบนานๆจะมาหากันเพราะสาวยังเรียนอยู่ แยกพักหอต่างหาก
 ปกติเราเลิกงานก็จะวิ่งออกกำลัง และซ้อมมวยชกกระสอบไปตามเรื่อง นานๆจะเล่นบอลกับเพื่อนๆสักที
 วันเวลาผ่านไป การเร่งทำคะแนนของเรากับสาวสวย ยังไม่คืบหน้านักเจ้าหล่อนก็มีทีท่าว่าจะใจอ่อนอยู่นะ
แต่พอผ่านไปวันสองวันก็มึนๆ ตึงๆ หรือท่าทางเหงาๆเศร้าๆใส่เราอีกแล้ว เป็นแบบนี้บ่อยหลายรอบ
แบบว่าจะเลิกไปจีบคนอื่นก็เสียดายความขาว และหุ่นรูปทรงที่ค่อนข้างถูกสเปคว่างั้น
ตัวเราเองก็จัดว่าหน้าตาพอดูได้ฮี่ๆ  หุ่นก็แสนจะแมน เหล้า บุหรี่ ไม่แตะการพนันก็ไม่เล่น เที่ยวก็ไม่เที่ยว
ร่ำๆอยากจะถามหล่อนอยู่ว่า เราไม่ดีตรงไหน ถึงติดเครื่องๆแล้วก็ดับ จีบมาร่วมครึ่งปี ได้ดมซอกคอหนเดียว
กับจับมือนิดๆหน่อยๆพอให้ใจเต้น ไม่ได้จบ...

และแล้ววันหนึ่งความลับก็ถูกเปิดเผย วันนั้นเลิกงานแล้วเราออกวิ่งได้สักครู่ เกิดเซ็งๆก็เลยกลับหอ
ทีนี้เรามาผิดเวลาเพื่อนๆบางคนติดโอที บางคนไปเล่นบอลอยู่สนาม ทำให้หอพักดูเงียบๆ
เราพักชั้นสี่ปกติจะเดินขึ้นบันได้ วันนั้นเราเห็นที่ชั้นสองห้องแฟนน้องสาวของสาวที่เราเพียรจีบ ประตูระเบียงหลังเปิดอยู่
ความพิเรนทร์ และยังแข็งแรงอยู่ เรากะจะสร้างความประหลาดใจ คิดจะปีนเข้าไปแกล้ง ก็เลยโหย่งตัว
เหยีบเกาะท่อเหล็กระบายน้ำคว้าบันไดหนีไฟได้พอดี ก็โหนตัวเกาะไปตามขอบระเบียงหลัง ที่เป็นที่ตากผ้า
ห้องชายโสดอยู่รวมกันหลายคน มีที่นอนปูกับพื้นไม่มีเตียง เราเกาะระเบียงเตรียมจะวาดขาพาตัวเองขึ้นไปบนนั้นทั้งตัว
ถ้าไม่เจอะภาพสยดสยองซะก่อน สาวคนที่เราหมายตาอยู่ในชุดสาวออฟฟิศกระโปรงแคบ
 เพียงแต่กระโปรงถูกรั้งไปพันไว้ที่หน้าท้อง ท่อนล่างเปลือยเปล่าขาวโพลน โดยมีเจ้าน้องเขยตัวดี กำลังปฏิบัติการ
ยึดเนิน 544 อยู่ การต่อสู้ดุเดือดมาก จนทั้งคู่ไม่ได้สนใจว่า เราออกแรงเกร็งข้อโหนระเบียงดูอยู่จน
จบกระบวนการ เล่นเอาแขนเปลี้ยไปหลายวัน คำตอบก็คือเพื่อนเราเหมาทั้งพี่ทั้งน้อง
นี่ถ้าบอกกันสักคำ จะไม่ยอมเสียเวลาตั้งครึ่งปีไปโดยเปล่าประโยชน์แบบนี้แน่ นึกขึ้นมาแล้วมันน่าด่าจริงๆ

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
haleluya28_TS176
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +495/-456

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 05:03:17 PM »

เสียใจด้วยครับ  น่าเห็นใจจริงๆ

ข้อมูลผู้ขายครับ
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=282807.0
Zamorano_TS110
Nakhonphanom susu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +653/-45

เรือไฟพลัดถิ่น_2432

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 12:49:19 AM »

เสียใจด้วยครับท่าน
คิดแล้วมันน่า.....

" โคตรรักเลย  นครพนม เอฟซี "
Neko_AV&SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +689/-281

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 08:54:24 AM »

คอบอล_SR09
Hero Member
**

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 08:58:05 AM »

เสียใจด้วยครับ  น่าเห็นใจจริงๆ

ขอบคุณๆ    +1

เสียใจด้วยครับท่าน
คิดแล้วมันน่า.....

ขอบคุณมาก ก็แค่อยากบอกว่าในสังคมนั้น บางทีสิ่งที่เห็นอาจไม่ใช่สิ่งที่เกิดขึ้นจริง  +1

เดี๋ยวนี้ห้อง SR เงียบมาก สงสัยจะราโรงไปกันหมดแล้วเนาะน้องแคท

ต่อไปน้าก็คงจะย้ายไปป่วนที่ห้อง AV แทน  +1

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
Neko_AV&SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +689/-281

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 12:57:00 PM »

เดี๋ยวนี้ห้อง SR เงียบมาก สงสัยจะราโรงไปกันหมดแล้วเนาะน้องแคท

ต่อไปน้าก็คงจะย้ายไปป่วนที่ห้อง AV แทน  +1

แคทเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยค่ะ
เรียนเชิญน้านันต์เป็นที่ปรึกษากิติมศักดิ์แก๊งAVค่ะ
judosemagute
ใช้ซะชีวิตเป็นของเรา
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1350/-286

ความรู้อะไรก็ไม่สู้รู้ทันคน

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 01:07:21 PM »

อ่านน แล้ว รู้สึก สยิวมากครับ  อา   

คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 01:13:30 PM »

แคทเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยค่ะ
เรียนเชิญน้านันต์เป็นที่ปรึกษากิติมศักดิ์แก๊งAVค่ะ

ด้วยความยินดีๆครับน้องแคท แต่จะเหมาะมั๊ยหนอ ความสามารถของน้าจะถึงมั๊ย  555+   

อ่านน แล้ว รู้สึก สยิวมากครับ  อา   

สยิวตรงไหนกันล่ะเนี่ย นี่เรื่องซีเรียสคอขาดบาดตายนะเนี่ยที่อาเขียน

จะว่าไปอายังจำได้ติดตาอยู่เนาะแม้จะล่วงเลยมาหลายปีแล้ว อยากด่าดังๆเหมือนกัน

ต่อหน้าผู้คนสองคนนี้ทำเนียน ไม่ค่อยสุงสิงกัน ลับหลัง ดูมานทำๆ

เล่นเอา อาหมดค่าขนม ค่าข้าวค่าโรงหนังไปหลายอัฐ

ฝากรูป

Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1098/-1769

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 03:03:05 PM »

ตอนนี้ปัจจุบันครอบครัวนี้เป็นเช่นไรแล้วท่าน เหมา2แบบทางการได้ไหม

เราจะสู้เคียงไหล่ เราร่วมใจช่วยกัน เพื่อฝันบอลไทยยุคใหม่ ไล่สมาคมล้างบาง

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก  เพราะเราเป็นคนไทย และรักบอลไทยด้วยกัน ความไม่เข้าใจ สลายได้ด้วยการเจรจา

แบ่งสี แบ่งฝ่าย ทำลายล้าง คือจุดจบของสังคมไทย จะรอให้เขมรมายึดหรือไง  แต่พวกจังไร ทำบอลไทยบรรลัย ไล่ออกไป จากใจแฟนบอล

รักบอลไทย รวมกลุ่มร่วมใจ ไล่พวกโกงกิน ไร้สิ้นความสามารถ ได้ใจเพียงบิ๊กป๋อม ที่พัฒนาฟุตซอลไทย ไประดับโลก

สัมภาษณ์ของตัวแทนชาวสู้ๆ ใน tpl plus

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=147024.0

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 04:02:58 PM »

ตอนนี้ปัจจุบันครอบครัวนี้เป็นเช่นไรแล้วท่าน เหมา2แบบทางการได้ไหม

เราจะสู้เคียงไหล่ เราร่วมใจช่วยกัน เพื่อฝันบอลไทยยุคใหม่ ไล่สมาคมล้างบาง

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก  เพราะเราเป็นคนไทย และรักบอลไทยด้วยกัน ความไม่เข้าใจ สลายได้ด้วยการเจรจา

แบ่งสี แบ่งฝ่าย ทำลายล้าง คือจุดจบของสังคมไทย จะรอให้เขมรมายึดหรือไง  แต่พวกจังไร ทำบอลไทยบรรลัย ไล่ออกไป จากใจแฟนบอล

รักบอลไทย รวมกลุ่มร่วมใจ ไล่พวกโกงกิน ไร้สิ้นความสามารถ ได้ใจเพียงบิ๊กป๋อม ที่พัฒนาฟุตซอลไทย ไประดับโลก

สัมภาษณ์ของตัวแทนชาวสู้ๆ ใน tpl plus

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=147024.0

ก็เคยพบกันอยู่นะครับ แต่ไม่สามารถบอกรายละเอียดได้มากนัก เนื่องจากเป็นเรื่องจริง

เกรงจะมีคนท้าวความถึงแล้วรู้ว่าเป็นใคร จนป่านนี้สาวนั่นก็คงยังไม่รู้ว่าเพราะอะไรที่พี่ เมินเฉยต่อเธอ

แล้วพาลไปจีบคนอื่น วันนั้นพี่ทนโหนจนล้าพอทิ้งตัวลงมาได้ก็ทำท่าออกไปวิ่งอยู่ปากซอย กลับมาอีกทีมก็มืดแล้ว

ตั้งแต่วันนั้น อาการ"หลอกแดรก" ของเจ้าหล่อนที่ทำกับพี่ก็ไม่ประสพความสำเร็จอีกต่อไป

การเหมาทั้งพี่ทั้งน้อง หรือ อื่นๆ ไม่สามารถบอกได้ในที่นี้ เพราะเจ๊เข้ามาอ่าน ว่างเจอกันค่อยเล่านะฟิโก้  +1

ขอบคุณๆ

ฝากรูป

Rang Angsila
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +586/-116

ดูบอลเพื่อความสุขบันเทิงใจเท่านั้น

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 06:34:00 AM »

แอบเข้ามาอ่านกระทู้ของคุณลุงอนันต์กับคุณลุงวสันต์อยู่บ่อยๆครับ
คราวนี้ขอแสดงตัวว่าเป็นผู้เสพย์ติดกระทู้ของลุงๆแล้วครับ ผมชอบความแปลกๆเหมือนอ่านหนังสือจำพวกเรื่องสั้น
ของน้าสองคน อ้าว! น้าซะแล้ว... เท่าที่ผมไล่ตามอ่านย้อนหลัง(ยังไม่หมด) ผมว่าเขียนดีกว่านักเขียนนะครับ
ถึงจะเป็นบางเรื่องสั้นๆ.... หรือบางเรื่องยาวๆ......... ก็น่าสนใจอยู่ดีครับ รวมทั้งเรื่องวาบหวิว หักมุม ฯลฯ
ทั้งๆที่เป็นเพียงการเล่าเรื่องราวที่ผ่านมาที่ได้พบ เล่าแบบธรรมดาๆ ไม่ได้เป็นภาษาประพันธ์แต่อย่างใด

ถ้าเกิดมีใครหรือตัวน้าๆเอง...คิดได้ มองเห็นลู่ทางนะ.... คือผมคิดว่าทั้งหมดที่อยู่ในนี้น่ารวมเล่มได้แล้วครับ
ผมชอบอ่านเรื่องสั้น....วรรณกรรม... ผมชอบอ่านเรื่องเล่า  ผมยังตามไล่อ่านของน้าสองคนเลย
รวมเล่มแบบเรื่องเล่ารวมรสสักเล่มดีไหมครับ ผมว่าเรื่องน่าจะโดนใจผู้อ่านทั่วไปได้ไม่ยากครับ
เพราะในนี้มีแต่ชาว TSS เท่านั้นที่ได้อ่าน หากเปิดตัวออกไปสู่ภายนอกได้.. น่าจะถูกใจนักอ่านเหมือนที่ผมเป็น

แหะๆๆ... นานๆเป็นเรื่องเป็นราวซะที ขอโทษนะครับที่หลานพูดอะไรยาวๆเกี่ยวกับคุณลุงๆ อย่าถือสานะครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2011, 06:41:35 AM โดย Ponglang-Shark » บันทึกการเข้า

Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1098/-1769

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 08:24:07 AM »

ก็เคยพบกันอยู่นะครับ แต่ไม่สามารถบอกรายละเอียดได้มากนัก เนื่องจากเป็นเรื่องจริง

เกรงจะมีคนท้าวความถึงแล้วรู้ว่าเป็นใคร จนป่านนี้สาวนั่นก็คงยังไม่รู้ว่าเพราะอะไรที่พี่ เมินเฉยต่อเธอ

แล้วพาลไปจีบคนอื่น วันนั้นพี่ทนโหนจนล้าพอทิ้งตัวลงมาได้ก็ทำท่าออกไปวิ่งอยู่ปากซอย กลับมาอีกทีมก็มืดแล้ว

ตั้งแต่วันนั้น อาการ"หลอกแดรก" ของเจ้าหล่อนที่ทำกับพี่ก็ไม่ประสพความสำเร็จอีกต่อไป

การเหมาทั้งพี่ทั้งน้อง หรือ อื่นๆ ไม่สามารถบอกได้ในที่นี้ เพราะเจ๊เข้ามาอ่าน ว่างเจอกันค่อยเล่านะฟิโก้  +1

ขอบคุณๆ

ผมชอบเรื่องแนวๆนี้ครับ 555
ว่าแต่ไม่สนใจที่แถวอุบลเหรอท่าน

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=183210.0

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 02:57:33 PM »

แอบเข้ามาอ่านกระทู้ของคุณลุงอนันต์กับคุณลุงวสันต์อยู่บ่อยๆครับ
คราวนี้ขอแสดงตัวว่าเป็นผู้เสพย์ติดกระทู้ของลุงๆแล้วครับ ผมชอบความแปลกๆเหมือนอ่านหนังสือจำพวกเรื่องสั้น
ของน้าสองคน อ้าว! น้าซะแล้ว... เท่าที่ผมไล่ตามอ่านย้อนหลัง(ยังไม่หมด) ผมว่าเขียนดีกว่านักเขียนนะครับ
ถึงจะเป็นบางเรื่องสั้นๆ.... หรือบางเรื่องยาวๆ......... ก็น่าสนใจอยู่ดีครับ รวมทั้งเรื่องวาบหวิว หักมุม ฯลฯ
ทั้งๆที่เป็นเพียงการเล่าเรื่องราวที่ผ่านมาที่ได้พบ เล่าแบบธรรมดาๆ ไม่ได้เป็นภาษาประพันธ์แต่อย่างใด

ถ้าเกิดมีใครหรือตัวน้าๆเอง...คิดได้ มองเห็นลู่ทางนะ.... คือผมคิดว่าทั้งหมดที่อยู่ในนี้น่ารวมเล่มได้แล้วครับ
ผมชอบอ่านเรื่องสั้น....วรรณกรรม... ผมชอบอ่านเรื่องเล่า  ผมยังตามไล่อ่านของน้าสองคนเลย
รวมเล่มแบบเรื่องเล่ารวมรสสักเล่มดีไหมครับ ผมว่าเรื่องน่าจะโดนใจผู้อ่านทั่วไปได้ไม่ยากครับ
เพราะในนี้มีแต่ชาว TSS เท่านั้นที่ได้อ่าน หากเปิดตัวออกไปสู่ภายนอกได้.. น่าจะถูกใจนักอ่านเหมือนที่ผมเป็น

แหะๆๆ... นานๆเป็นเรื่องเป็นราวซะที ขอโทษนะครับที่หลานพูดอะไรยาวๆเกี่ยวกับคุณลุงๆ อย่าถือสานะครับ 

ฮี่ๆ ยอกันซึ่งๆหน้า ขอบคุณๆ เล่าเรื่องให้ฟังมันขำๆน่ะ แต่หากจะเอาดีจริงๆในงานเขียน

มันต้องนึกแต่งเติมเสริมเข้าไป มันจะสูญเสียความเป็นตัวของตัวเอง เรียกว่า ยังขัดๆเขินๆอยู่อ่ะสิ 555

ขอบคุณมาก +1

ฝากรูป

จอมมารโต
สงครามเกิดแล้วจบแต่สหายร่วมรบยังคงอยู่ตลอดไป
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1556/-527

เหล่าโลมาบ้าพลัง

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 06:40:23 PM »

เลือดเนื้อทุกหยด ทดแทนกลับคืนให้แผ่นดิน ยินดีเอาชีวิตเป็นชาติพลี
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์