ขอผลบอลถ้วย ค หน่อยครับ

(1/1)

Took คุคุคุ:
วันนี้มีการแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทาน ประเภท ค รอบ 8 ทีม ซึ่งใครชนะจะขึ้นไปเล่นถ้วย ข. ทันที ใครทราบผลบ้างบอกหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากครับผม

Took คุคุคุ:
หาเจอแล้วครับ คุคุคุ ;)
ฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทาน ประเภท ค ประจำปี 2553 รอบสาม
สมาคมกีฬาพนักงานไดชินกรุ๊ป 1-0 สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล
กรมสวัสดิการทหารเรือ        0-2 หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง
วิทยาลัยราชพฤกษ์            1-0 มูลนิธิ น ว ม ราชานุสรณ์
สมาคมสโมสรฟุตบอลทองหล่อ  2-0 เทศบาลตำบลบ้านแหลม

godwarrior_fenril:
ขอบคุณครับ
ยินดีกับทุกทีมที่ได้เลื่อนไปเล่น ถ้วย ข
เสียดายที่วิทยาลัยราชพฤกษ์กับนวมราชานุสรณ์ ต้องมาตัดเชือกกันเอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ