Thailandsusu Webboard
พฤศจิกายน 20, 2017, 04:23:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ดูบอลช่อง BeIN

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวย...พริ้ว..  (อ่าน 5980 ครั้ง)
คอบอล_SR09
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1151/-29

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:47:40 PM »

ขอปกปิดสถานที่เนื่องจากเป็นเรื่องจริง และตัวละครในเรื่องทั้งหมดไม่ใช่นามจริง

ช่วงก่อนปีใหม่แม่บ้านแกอยากได้ชุดสวยๆไปงานสักสองสามชุด เลยพากันไปเดินหาตามร้านเสื้อผ้าสมัยใหม่
ถูกใจอยู่ร้านหนึ่งชุดสวยร้านว่างๆ แม่บ้านแกเลยเข้าไปขอลองอยู่สองสามชุด เรานั่งรอดูโน่นดูนี่เพลินๆ
นานๆจะแอบมองพิจารณาลักษณะโหวเฮ้ง เจ้าของร้านวัยรุ่นน่ารัก
หน้าตาหล่อนหมดจด ขาว ลักษณะดีมากคงเป็นลูกเศรษฐีมีเงินเปิดร้านให้ลูกสาวดูแลกระมัง  กำลังนั่งคิดดีบ้างร้ายบ้างเพลินๆ
จู่ๆประตูกระจกร้านก็ถูกสาววัยรุ่นอีกคน ผลักวิ่งพรวดพลาดเข้ามา สาวน้อยคนนี้สวยสูงยาว ขาวน่ารักกว่าเจ้าของร้านมาก
แต่ท่าทางสำรวยกว่า  หล่อนวิ่งผ่านแบบชายกระโปรงแทบจะข้ามหัวเราไปเลยทีเดียว  พลางร้องลั่นร้าน อุ๊ยๆ ว้ายๆ กระทืบขาซอยถี่ๆ
จับแขนสาวเจ้าของร้านกระตุกดึงๆ   ตัวเองๆ ทำไงดี ช่วยเค้าหน่อยๆ   ตาแห้งมาดักรอรับอยู่หน้าร้านเนี่ย  เย็นนี้เค้านัดพี่บอยมารับด้วย
จะออกไปไงดี..

ระหว่างสาละวนกับการคิดสลัดตัวประกบอยู่นั้น  พลางลุกลี้ลุกลน ก้ม ย่อ นั่งสูงนั่งยองๆ นั่งราบ ทุบพื้น ลุกวิ่งสาละวน
 ด้วยไม่นิ่งเพราะ อาจจะอายุน้อยเพิ่งหัดสับราง  ชุดที่ใส่เป็นลักษณะชุดติดกันกระโปรงบานพริ้วๆสั้นๆตามสมัยนิยม
ยามหล่อนหันหลังให้แล้วก้ม กับยามหันหน้ามาแล้วย่อตัวลงไปเอามือกุมหัวปิดตานั่งยองๆ  เล่นเอาเนื้อสาว ความขาวสะท้อนแสงออกมาใส่เรา
ใจหายวาบไปเหมือนกัน เรากองเชียร์ที่แอบนั่งนิ่งลุ้นอยู่ถึงกับหายใจไม่ทั่วท้อง ใจหายแว๊บๆ ขยับจะแนะนำ 
 แต่ของพรรค์นี้ ใครเรียนผูกก็ต้องเรียนแก้ ด้วยความกลัวน้องเขารู้ตัว เอ้ย..กลัวเขาว่าสอด 
เราเลยนั่งนิ่งๆ สองสาวเดือดร้อนกันใหญ่ น้องสาวที่ดูแลร้านดูจะนิ่งสุขุม และฉลาดกว่า คงเพราะไม่ใช่เรื่องของตัวเอง
หรือ ที่ใครๆชอบบอกว่าความฉลาดมักแปรผกผันกับความสวยนั้นอาจจะจริงกระมัง...
ปล่อยให้พี่สาวสาละวนโชว์"ของ"ให้เราดูอยู่พักใหญ่ สาวน้อยเจ้าของร้านก็นึกขึ้นได้  เธอรีบโทรเรียกคุณพ่อ   ป๋าๆ มารับเจ๊ก้อยหน่อยสิ
มาด่วนนะ รถไฟจะชนกัน... ป๋ามาทางลัดเลยนะ รีบๆล่ะเดี๋ยวร้านหนูพัง  ด่วนๆที่สุด ให้แม่ดูร้านไว้ก่อน รีบเลยๆ...
หลังจากแม่บ้านลองชุดเสร็จ ก็จ่ายเงินซื้อตัวที่ชอบ แล้วพากันกลับไม่ทันได้เห็นหน้าคุณป๋าของสองสาวนั่นหรอก
 แหมเสียดายยังอยากอยู่ดูสถานการณ์ต่ออีกหน่อย 

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
ใบไม้เมา@สนามลู่วิ่งสีฟ้า
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1599/-398

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:50:34 PM »

ข้อมูลผู้ขาย   http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=163130.0

SIAM338
........................กลุ่ม SR_114 กลุ่ม TS_224
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +967/-294

www.Coreballthai.com

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:53:32 PM »

ครูอวยศิษย์ขงจื้อ...
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +585/-89

เครดิตโลโก้ batt

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:59:08 PM »

ตับ ตับ ตับ

เราต้องการ ลุงหนวด กลับมาสู่ "สิงห์เจ้าท่า"
คอบอล_SR09
Hero Member
**

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:03:13 PM »

+1น้องกุ้ง 

ตับ ตับ ตับ

+1  ครูอวย ฯ 

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
ใบไม้เมา@สนามลู่วิ่งสีฟ้า
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1599/-398

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:06:41 PM »

กระทู้หาความรู้+เก็บเวล ชอบจังไปก่อนแล้วนะพี่นันต์   

ข้อมูลผู้ขาย   http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=163130.0

Seamus O'grady
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3537/-1500

ลิเวอร์พูลทั่วไทย..!!!

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:09:44 PM »

จะเลิกงานแระ ไว้พรุ่งนี้มาอ่านครับ

แวะไปอ่านกระทู้กระโปรงบานข้างล่าง เม้นแล้วครับ 5555+

แหล่งชุมนุมของตากล้องหน้าตาดี...ชาวสุราษฎร์ฯ
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:14:18 PM »

กระทู้หาความรู้+เก็บเวล ชอบจังไปก่อนแล้วนะพี่นันต์   

ขอบคุณมากน้องกุ้ง 555++ ว่างๆขำๆ   

จะเลิกงานแระ ไว้พรุ่งนี้มาอ่านครับ

แวะไปอ่านกระทู้กระโปรงบานข้างล่าง เม้นแล้วครับ 5555+

ขอบคุณมากน้องสิงห์ คงเป็นเพราะชีวิตน้ามีแต่เรื่องร้ายๆ ตัวจริงเคร่งเครียดมาก

แต่ละเรื่องเลยดูไม่มีสาระหรอก เบาๆ   วันที่น้าเข้าไปชมรูปวัดที่น้องสิงห์บวช วันนั้นน้าเครียดแทบจะทุบหัวใครก็ได้

พอได้เจอภาพต่างๆโดยเฉพาะกองฟอน เลยทำให้นึกขึ้นได้ ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะ +1 

ฝากรูป

anuchon_SR45
ชีวิตนี้มีชลบุรีทีมเดียว
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +237/-7

สู้ๆ

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 10:39:46 AM »

+1ให้ลุงนัน ร้านนี้อยู่แถวไหนบอกมั้งสิ555

ถ้าองค์พระมหาธีรราชเจ้ายังทรงอยู่ คงเรียกวีวีและพวกมาตบเรียงตัวแล้ว โทษฐานทำสมาคมฟุตบอลของท่านตกต่ำถึงเพียงนี้
bigballoon_AV039
The Giant Gangsters
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +259/-32

The Giant Gangster

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:02:15 AM »

อยากอยู่ในเหตุการณ์จังเลย

ซ้าย_SR
ไทยแลนด์..ปู๊น ๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1303/-209

T h a i l a n d Su Su !!!

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:16:47 AM »

+1 น้านัน

มีคุณพ่อที่เห็นดีเห็นงาม กับการที่ลูกสาวไวไฟ มีกิ๊กไปทั่วด้วยหรือเนี่ย
แทนที่จะปรามลูกสาว กลับมาช่วยสับรางให้อีก
สังคมยุคนี้มันช่างงดงามซะจริง 555

bakxiao NKFT
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +9/-2

สุดชีวิตข้าฯ หนองคาย เอฟที

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 11:35:07 AM »

แล้วเป็นไงต่อ ท่าน
เดี๋ยวค่อยว่ากัน_SR70
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +138/-2

น่ารักเหมือนลิง

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 12:19:45 PM »

แวะมาเยี่ยมครับ...

คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 01:16:08 PM »

+1ให้ลุงนัน ร้านนี้อยู่แถวไหนบอกมั้งสิ555

ว่างๆจะขับพาไปดู สองพี่น้องขาวน่ารักมาก  +1 นะชล

อยากอยู่ในเหตุการณ์จังเลย

555+ อยากเจอขาวโอโม่บ้างอ่ะดิ +1 

+1 น้านัน

มีคุณพ่อที่เห็นดีเห็นงาม กับการที่ลูกสาวไวไฟ มีกิ๊กไปทั่วด้วยหรือเนี่ย
แทนที่จะปรามลูกสาว กลับมาช่วยสับรางให้อีก
สังคมยุคนี้มันช่างงดงามซะจริง 555

อันนี้เรื่องจริง สองสาวนั่นคนน้องน่าจะlสัก 20 พี่สาวน่าจะไม่เกิน 23-25 คนที่สับรางหุ่น

หน้าตาปานนางแบบหรือดาราสาวที่เดียว  กว่าพวกเธอจะรู้ว่าสิ่งที่มีค่าที่สุดของคน คือคุณธรรม คงเปลืองตัวเปลืองใจอีกมากมาย

หรืออาจไม่มีวันได้รู้เลย... +1  น้องซ้าย 

แล้วเป็นไงต่อ ท่าน

ไม่รู้จริงๆ +1 

แวะมาเยี่ยมครับ...

สวัสดีครับหัวหน้ากุ้ง คิดถึงมากๆ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้นะครับ ขอให้เจริญรุ่งเรือง +1 แล้วพบกันๆ 

ฝากรูป

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์