Thailandsusu Webboard
สิงหาคม 21, 2017, 03:46:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระโปรงบาน อันตราย..  (อ่าน 11751 ครั้ง)
คอบอล_SR09
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1151/-29

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:19:48 PM »

พอดีนึกขึ้นได้เลยเล่าซะหน่อยเพื่อขยับกระทู้ในห้องเอสอาร์

หลายปีแล้วล่ะตั้งแต่ถนนในโครงการที่เราทำงานอยู่ยัง โล่งๆ เรากำลังยืนคุมงานเด็กๆอยู่่ริมถนน
กำลังยืนสั่งงานเพลินๆ ได้ยินเสียงช่างหนุ่มๆร้องวิ้ดวิ๊วๆ เซ็งแซ่ หันไปดุพวกเขาให้เบาๆ แต่ตัวเองไม่วายมองตาม
สองสาวขับมอเตอร์ไซค์มา คนขับสวยน่ารักมาก ไม่สวมหวกกันน๊อคหล่อนเอาแขวนไว้ที่แฮนด์
ส่วนคนซ้อนนั้นน่ารักน้อยกว่า แต่ขาวปานๆกัน  คนขับสวมกระโปรงสั้นพอควร เห็นขาขาวๆมาแต่ไกล
เหตุที่ทำให้เสียงเจี้ยวจ้าวดังขึ้นนั่นเอง สาวคนซ้อนนั้นก่อให้เกิดเหตุตื่นเต้น และเป็นอุทาหรณ์ของเรื่อง
    จำได้ว่าหล่อนใส่กระโปรงยาวบานๆ ทีนี้เวลานั่งซ้อนท้าย หล่อนคงไม่ได้เก็บชายกระโปรงให้ดี หรืออาจขยับตัวไม่ระวัง
เวลารถวิ่งต้องลม  ชายกระโปรงเปิดม้วนไปมาน่าหวาดเสียวมาก  เสียงเด็กๆร้องบอก น้องๆกระโปรงๆ
สาวคนซ้อนคงเขิน หล่อนแค่เอามือกดตรงหน้าขาเหนือเข่า ไม่ให้เปิดมากกว่านี้  ทุบหลังให้เพื่อนเร่งรถ
สาวคนขับๆมาถึงหน้าพวกเรา ยิ่งเร่งกระชากด้วยความเขินอาย ทำให้รถส่ายออกอาการเสียหลักเล็กน้อย
แต่ไม่ล้ม มอเตอร์ไซค์ตั้งหลักได้ขับเร่งความเร็วเลยพวกเราไปราว 40 เมตรก็เกิดเรื่อง
พอคิดว่าพ้นคนแซวคนสวยนั่นลดความเร็วลงชายกระโปรงที่ปลิวมาสม่ำเสมอ ก็หยุดปลิว มันพาลเข้าไปพันในโซ่
ดุมล้อ เรามองความผิดปกติไม่ชัดนัก แต่สักครู่ได้ยินเสียงร้องวิ๊ด และเสียงล้อลาก โครม รถล้ม คนขับคะมำกลิ้ง
คนซ้อนติดอยู่กับรถ

พวกเรารีบช่วยกันโบกรถที่ตามมา สาวเท้าวิ่งพากันไปถึงที่ คนสวยที่ขับลุกมาเก็บซองเอกสาร
ส่วนคนซ้อนรถทับขาลุกไม่ได้ พวกเรารีบเข้าไปช่วย ภาพที่น่าหวาดเสียวมาก  ชายกระโปรงเกือบครึ่ง
พันอยู่ที่ดุมล้อกับโซ่ ขาขาวๆของน้องคนซ้อนถูกดึงและบาดเป็นแผลมีเลือดออก ส่วนกระโปรงที่ไม่ยอมขาด
ถูกดึงรั้งลงไปด้านล่าง อย่างแรงมาก จนด้านบนหลุดลงมาเห็นก้นกับ กกน.น่าหวาดเสียวมากในสายตาของหนุ่มๆ
5-6 คนที่วิ่งไปช่วย
เราอาศัยความไว กลัวน้องเขาอาย สละเสื้อคลุมยี่ห้อเดียวกับชุดทีมชาติไทยปัจจุบันที่สวมคลุมกันตัวดำอยู่
คลุมให้ แล้วให้หล่อนถอดกระโปรงที่ติดล้อรถออก ค่อยๆประคองกันขึ้นมา เรา ว.เรียกรถฉุกเฉินพาน้องเขาไปส่ง รพ..ในตัวเมือง
หลังจากช่วยกันแกะกระโปรงเจ้ากกรรมออกจากล้อมอเตอร์ไซค์ให้สาวน้อยแล้ว
เราขับตามไป รพ.ไปเอาเสื้อ วันนั้นตกลงเสื้อเราใส่ไม่ได้   เอาพันเอวแทนกระโปรงยาวให้เจ้าหล่อน กลิ่นสาวมันติด..
.

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
i am spy สายลับของแก๊งค์อูฐ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +317/-84

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:27:20 PM »

ตอนสมัยเรียนผมโก้เคยเจอ  จากที่แซวน้องเค้าอยู่ พอกระโปรงติดโซ่ แล้วดึงหลุดลงไปเห็นแต่ กกน. ทุกคนเงียบกริบ ปล่อยให้น้องเค้านั่ง กับพื้นเกือบนาที พอดีเพื่อนคนนึงได้สติรีบวิ่งไปเอาเสื้อคลุมให้ น้องเค้าถึงกล้าลุกขึ้น  แต่ดีหน่อยที่รถไม่ล้ม เลยดึงกระโดปรงให้ออกแล้วน้องเขาก็ขับรถไปต่อ
Only One Nuni
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +825/-861

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:32:45 PM »

เหตูการณ์แบบนี้ผมก็เคยเจอ หน้า วค.(สงขลา) กระโปรงยาวติดดุมล้อโซ่ดึงจนหลุดเลยอ่ะ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า สาวๆ ควรหันมาใส่กระโปรงสั้นๆเวลาขับ(ซ้อน)รถดีกว่านะจ๊ะ
NKC Loeicity FC
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +826/-612

Nakhasia Studio

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:32:54 PM »

กลัวเหมือนกันครับเรื่องผ้าที่จะไปพันกับโซ่รถ
เรื่องนี้อันตรายจริงๆ ผมยังกลัวๆเลย
ถ้าเกิดมาเร็วแล้วล้มนี่เจ็บหนักจริงๆ
เคยมีข่าวเด็กนะ ที่แม่เป็นคนขับนี่สาวอายุ11ขวบ เป็นคนอุ้มน้องอายุ3เดือน
ไปตลาดแล้วผ้าออ้มเด็กไปพันกับโซ่รถ แล้วก็พันเอาตัวเด็กเข้าไปจนเสียชีวิต
เรื่องแบบนี้ต้องระวังครับ อันตรายมากๆ.........

คอบอล_SR09
Hero Member
**

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:14:54 PM »

+1 .ให้เพื่อนๆทุกท่านด้านขอบคุณมาก ทีเข้ามาแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ขอบอกว่าน่ากลัวน่าหวาดเสียวมาก

หากรถเสียหลักแล้วมีรถวิ่งตามมาเร็วๆคงเกิดเรื่องร้ายกว่านี้แน่ ....

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
ShaRk_SpiRiT
ส่งแรงใจ ... ร่วมเชียร์ทีมชาติไทยไปบอลโลก !!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +444/-182

FOOTBALL CRAZY !!!

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:21:44 PM »

หรือนี่เป็นอีกหนึ่งเหตุผลที่สาวๆ นิยมใส่กระโปรงสั้นๆๆๆ

คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:43:23 PM »

หรือนี่เป็นอีกหนึ่งเหตุผลที่สาวๆ นิยมใส่กระโปรงสั้นๆๆๆ

ซึ่งมันดีมากเลยแหละสั้น  20 นิ้ว ผ่าหน้า ผ่าหลัง หรือผ่าข้าง ซะแผลละ 8 นิ้ว

หักก้น+สะโพก ชายล่างก็อยู่เหนือเข่าสองคืบ เหลือพื้นที่ให้หุ้มแค่คืบครึ่ง  พื้นที่สีแดงของสาวนั้นยาวไม่เกินหนึ่งฝ่ามือทาบ

ยืนอยู่เฉยๆไม่ต้องก้ม ก็ปิดแทบไม่มิดแล้ว ถ้าก้ม ก้าว ไม่ต้องพูดถึง    ขอบคุณมาก +1

ฝากรูป

บูSพาlwลิน_SR03@Cafe'
บุรุษผู้นิยมในการดื่ม ใดๆในโลกนี้จะสุขเท่าการร่ำสุราเวลาดูบอลเป็นไม่มีฮี่ๆ
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +849/-137

Bandon cafe'

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:50:01 PM »

กระโปรงยาวๆเวลาซ้อนท้ายมอไซค์ สมควรรั้งชายกระโปรงมาเก็บพันรอบเอวก่อน แล้วค่อยนั่งค่อม ซ้อนท้าย แบบนี่น่าจะปลอดภัยที่สุด

แต่ทำไมนะบ้านเราสาวๆถึงไม่คิดทำกัน เรื่องง่ายๆแค่นี่เอง

Neko_AV&SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +689/-281

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:56:46 PM »

เพื่อนสนิทแคทมีประสบการณ์นี้ค่ะ โชคดีไม่โป๊
ตอนเรียนเค้าใส่แต่กระโปรงสั้นนะคะ
แต่วันนั้นนึกอะไรไม่รู้ใส่กระโปรงพีทจีบรอบยาวๆมา
เลยโดนซะเลย
Neko_AV&SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +689/-281

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:58:09 PM »

กระโปรงยาวๆเวลาซ้อนท้ายมอไซค์ สมควรรั้งชายกระโปรงมาเก็บพันรอบเอวก่อน แล้วค่อยนั่งค่อม ซ้อนท้าย แบบนี่น่าจะปลอดภัยที่สุด

แต่ทำไมนะบ้านเราสาวๆถึงไม่คิดทำกัน เรื่องง่ายๆแค่นี่เอง

มันจะทำให้รถคันอื่นเกิดอุบัติเหตุได้ค่ะน้าแกะ เนื่องจากไม่มีสมาธิ
นายลิง@__@ลพบุรี_AV_149
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +461/-115

รักประเทศไทย

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 01:59:37 PM »

อายแทนเลย 
cobaramo
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +840/-47

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:02:16 PM »

ติดตามผลงานตลอดเลยครับ 

O♩ช┓∈ Noo_TS 25
แค่ผู้ชายลั่นลาที่ในชีวิตจริงไม่อยากลั่นลาเล๊ย พับผ่าสิ!!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +530/-895

บอลนอกจะไปมันส์อะไร บอลไทยดิสะใจสุดยอดดดดดดดดดดด

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:05:44 PM »

คิดแล้วเสียว( ซ่าน)สะท้านทรวง
ก.ไก่
นอริชซิตี้ไม่เป็นรองใคร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2007/-1933

ไม่เหมาะสม

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:06:14 PM »

พูดไปก้น่ากลัวนะครับเรืองแบบนี้

ว่าแต่เขียนคอลัมป์คล้ายๆ...หนังสืออากังฟูนะพี่ 55566..สำเนียงใช้ได้ อิอิ

ซ้าย_SR
ไทยแลนด์..ปู๊น ๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1302/-207

T h a i l a n d Su Su !!!

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:08:51 PM »

เราขับตามไป รพ.ไปเอาเสื้อ วันนั้นตกลงเสื้อเราใส่ไม่ได้   เอาพันเอวแทนกระโปรงยาวให้เจ้าหล่อน กลิ่นสาวมันติด.. .

กลิ่นสาวมันติดเสื้อ  หรือว่าติดจมูกล่ะครับน้า? 

สุภาพบุรุษแบบน้า น่ายกล้อ เอ๊ย! ยกย่องมากครับ 
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:09:20 PM »

ผมว่า ได้ขึ้นรถเก๋งที่ขับตามมาตั้งแต่เลิกพ้นเข่าแค่คืบครึ่งแล้วน้าแกะ

คงไม่ทันได้พันเอวหรอก +1 ครับแล้วพบกันๆ  

เพื่อนสนิทแคทมีประสบการณ์นี้ค่ะ โชคดีไม่โป๊
ตอนเรียนเค้าใส่แต่กระโปรงสั้นนะคะ
แต่วันนั้นนึกอะไรไม่รู้ใส่กระโปรงพีทจีบรอบยาวๆมา
เลยโดนซะเลย

ขอบคุณมากน้องแคทที่เข้ามาช่วยยืนยัน ว่าอันตรายจริงๆ   +1

อายแทนเลย  

ขอบคุณมาก +1  

ติดตามผลงานตลอดเลยครับ  
ขอบคุณมากๆนะครับ +1 ครับ  

ฝากรูป

คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:17:56 PM »

คิดแล้วเสียว( ซ่าน)สะท้านทรวง
+1 ขอบคุณมาก 

พูดไปก้น่ากลัวนะครับเรืองแบบนี้

ว่าแต่เขียนคอลัมป์คล้ายๆ...หนังสืออากังฟูนะพี่ 55566..สำเนียงใช้ได้ อิอิ

นี่รุ่นลูกศิษย์เฮียกัง  555++ แล้วเจอกัน สามเมา 

เราขับตามไป รพ.ไปเอาเสื้อ วันนั้นตกลงเสื้อเราใส่ไม่ได้   เอาพันเอวแทนกระโปรงยาวให้เจ้าหล่อน กลิ่นสาวมันติด.. .

กลิ่นสาวมันติดเสื้อ  หรือว่าติดจมูกล่ะครับน้า? 

สุภาพบุรุษแบบน้า น่ายกล้อ เอ๊ย! ยกย่องมากครับ 

เรื่องที่หวาดเสียวกว่านี้เช่นตามไปเยี่ยมทุกวัน เข้าบ้านเนี่ย ไว้ว่ากันทีหลังครับน้องซ้าย 555+  +1

ฝากรูป

เนา เจ้าพระยา_SR 07
นครสวรรค์บ้านผมมม
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +205/-40

นครสวรรค์ เอฟซี-ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:21:20 PM »

อิอิ อยากอยู่ในเหตุการณ์นี้จังเลยครับ พี่อนันต์   
เจ้าชาย ไร้ บัลลังค์ @_AV156
AV Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +256/-73

อันตัวข้าพเจ้าเอง เป็น เจ้าชายแห่งประเทศสารขันธ์

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:23:59 PM »

เคยเจอที่สี่แยกไฟแดงเหมือนกันครั้งนึง

รถล้มเลยครับ แล้วสาวคนซ้อนท้ายก็ลุกขึ้นมา ยืนด้วยความมั่นใจ

โดยที่คงลืมไปว่า กระโปรงติดอยู่ที่รถ หลุดออกจากตัวเธอไปแล้ว

อูม มากครับ 5555555 ชั้นในขาว เห็นป่าข้างในอย่างชัดเจน

คนที่ติดไฟแดงด้วยกัน เงียบกริบ ทุกคนมองไปในทิศทางเดียวกันอย่างสงบนิ่ง

ช้างน้อย FC
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +57/-5

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 02:56:49 PM »

เรื่องเกิดขึ้นคล้ายๆที่ หน้าตึก RN ซัก 4-5 ปีที่แล้ว มมส. ครับ

คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:08:12 PM »

อิอิ อยากอยู่ในเหตุการณ์นี้จังเลยครับ พี่อนันต์   

ขาวมากครับน้าเนามาสมัครงานกัน     ผมอยู่ในเหตุการณ์ที่มีเรื่องหวาดเสียวกว่านี้อีกสองสามเรื่องครับ

ผมว่าจริงๆแล้วคนอื่นอาจผ่านสิ่งต่างๆมาไม่น้อยไปกว่ากัน เพียงแต่ผมจำเรื่องราวต่างๆได้ ตั้งแต่สามสี่ขวบ

เรื่องสำคัญๆ จำได้ไม่เคยลืม เลยหาเรื่องมาเล่าได้มากหน่อย  +1 นะครับแล้วพบกัน...

เคยเจอที่สี่แยกไฟแดงเหมือนกันครั้งนึง

รถล้มเลยครับ แล้วสาวคนซ้อนท้ายก็ลุกขึ้นมา ยืนด้วยความมั่นใจ

โดยที่คงลืมไปว่า กระโปรงติดอยู่ที่รถ หลุดออกจากตัวเธอไปแล้ว

อูม มากครับ 5555555 ชั้นในขาว เห็นป่าข้างในอย่างชัดเจน

คนที่ติดไฟแดงด้วยกัน เงียบกริบ ทุกคนมองไปในทิศทางเดียวกันอย่างสงบนิ่ง

พอเห็นอยู่นะแต่ไม่กล้าบรรยายมาก เกรงใจมอด  +1

ขอบคุณมาก ลองๆนึกดูถ้าวันนั้นน้องเขาไม่ใส่กางเกงในมาจะเป็นยังไง

สาวไทยที่ไม่ใส่ กกน.นอกจากคนท้องที่อึดอัดอยากสบายๆ นั้นมีอยู่ราวร้อยละ 2

แหมนี่ถ้าน้องเขาเป็น สองคนในร้อย เรื่องคงเปลี่ยนไป...

เรื่องเกิดขึ้นคล้ายๆที่ หน้าตึก RN ซัก 4-5 ปีที่แล้ว มมส. ครับ

+1  เรื่องนี้เกิดที่ชลบุรี แสดงว่ากระโปรงบานๆยาวๆนั้น อันตรายจริงๆ แนะนำให้ใส่สั้นๆดีกว่า เห็นง่าย เอ้ยระวังง่าย 

ฝากรูป

คนบางบอล_SR77
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +258/-117

little wing

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:18:21 PM »

ผมเคยเจอคล้ายกัน  สมัยยังบวชเป็นพระ  หลวงตาวัดใกล้กัน
ที่ใช้เส้นทางการบิน(ฑบาตร) เดียวกัน  เวลาออกบินเจอกันก็ทักทายกันประจำ
มีอยู่วัน ญาติโยมถวายของเยอะ  แกเลยซ้อนมอเตอร์ไชด์รับจ้างกลับวัด
จีวรพันกลับล้อรถล้มหัวฟาดถนน  เลือดคั่งในสมองมรณะภาพในเวลาต่อมา

เมพมากมาก
Sr. Member

คะแนนความรัก: +92/-40

susuThailand

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:19:12 PM »

อิอิ นึกเห็นภาพเลยครับ เคราะดีไม่เป็นไรมากมาย เคราะร้ายเสียดายกระโปรงงาม นะครับ  
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:30:38 PM »

ผมเคยเจอคล้ายกัน  สมัยยังบวชเป็นพระ  หลวงตาวัดใกล้กัน
ที่ใช้เส้นทางการบิน(ฑบาตร) เดียวกัน  เวลาออกบินเจอกันก็ทักทายกันประจำ
มีอยู่วัน ญาติโยมถวายของเยอะ  แกเลยซ้อนมอเตอร์ไชด์รับจ้างกลับวัด
จีวรพันกลับล้อรถล้มหัวฟาดถนน  เลือดคั่งในสมองมรณะภาพในเวลาต่อมา

+1 น้องแป๊ะ  อันนี้น่าเศร้าเนาะ 
  แต่เป็นสิ่งยืนยันได้ว่าอันตรายจริงๆใใใ

อิอิ นึกเห็นภาพเลยครับ เคราะดีไม่เป็นไรมากมาย เคราะร้ายเสียดายกระโปรงงาม นะครับ 

ขอบคุณมาก +1  ดีที่วันนั้นรถไม่มาก ถ้ามีคันหลังวิ่งมาเร็วๆอาจเกิดเรื่องร้ายกว่านี้ก็ได้ ...

ฝากรูป

Hnoo_SR102+AV161
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +704/-484

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:33:13 PM »

ไอ้ผมก็ลืมปรับโหมดว่านี่ห้อง SR  หวังไว้ผิดพลาดไปหน่อยตอนเห็นชื่อกระทู้   

ลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 03:51:04 PM »

ไอ้ผมก็ลืมปรับโหมดว่านี่ห้อง SR  หวังไว้ผิดพลาดไปหน่อยตอนเห็นชื่อกระทู้   

ถ้าเป็นรูปนานๆจะลงให้ชมเพราะงานยุ่งมากไม่ค่อยมีเวลาอัพ และเห็นว่ามีลงกันมากมาย

บางคนลงมาก พวกรูปหรือ วีดีโอนั้น คนเน็ตช้าหมดสิทธิ์ชมมันไม่ขึ้น

ถึงจะเป็นห้อง เอสอาร์ก็มีเรื่องราวรออยู่มากมาย เพราะวัตถุดิบมีเยอะ แต่เกรงใจผู้ดูแล และท่านเวปมาสเตอร์ เลยไม่กล้าลง

ยิ่งอันตรายมากขึ้นหลายเท่า เพราะแม่บ้านเข้ามาอ่านทุกกระทู้  เวปมาสเตอร์ถ้าท่านจะแบนเรา

ก็คงแค่แบนไม่ให้เข้าเวปสักไม่เกิน สิบห้าวันหรือสักเดือน  แต่แม่บ้านนั้นอาจแบนไม่ให้เข้าอย่างอื่น(บ้าน,ห้อง,,มุ้ง)

ซึ่งถึงแม้ระยะเวลาจะสั้นกว่าแต่อันตรายมากกว่า 

ฝากรูป

Seamus O'grady
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3523/-1499

ลิเวอร์พูลทั่วไทย..!!!

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:05:22 PM »

ปล่อยผ่านได้ไงกระทู้นี้ 55555+

ผมเคยประสบกับเหตุการณ์ครับ สมัยเรียนมหาลัย

เพื่อนร่วมสถาบัน นั่งซ้อนมอไซด์ ไปห้างแล้วทีนี้บังเอิญว่า กระโปรงยาวทรงจีบของเธอดันเข้าล้อรถ  รถล้ม แต่ที่น่าอายกว่าคือ เธอเอากระโปรงออกจากโซ่รถไม่ได้ รถก็ทับขา โชคดีที่ไม่ใช่ฝั่งที่เป็นท่อไอเสีย พอเธอเอาตัวออกจากตัวรถ ปรากฏว่ากระโปรงหลุดติดกับโซ่ เธอจึงวิ่งหนีไปนั่งที่พงหญ้าข้างทาง แบบว่าทั้งอายทั้งเจ็บ

คนที่ผ่านไปมา นึกว่าเธอโดนข่มขืน ที่แท้ล้มมอไซด์นั่นเอง มีผู้ชายใจดีคนนึงเสียละ เสื้อแจ๊คเก็ท โยนให้เธอใช้เสื้อแจ็คเก็ตปิดท่อนล่าง ก่อนจะโทรให้เพื่อนที่หอเอากระโปรงมาให้แล้วไปทำแผล....

แหล่งชุมนุมของตากล้องหน้าตาดี...ชาวสุราษฎร์ฯ
คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:19:15 PM »

ปล่อยผ่านได้ไงกระทู้นี้ 55555+

ผมเคยประสบกับเหตุการณ์ครับ สมัยเรียนมหาลัย

เพื่อนร่วมสถาบัน นั่งซ้อนมอไซด์ ไปห้างแล้วทีนี้บังเอิญว่า กระโปรงยาวทรงจีบของเธอดันเข้าล้อรถ  รถล้ม แต่ที่น่าอายกว่าคือ เธอเอากระโปรงออกจากโซ่รถไม่ได้ รถก็ทับขา โชคดีที่ไม่ใช่ฝั่งที่เป็นท่อไอเสีย พอเธอเอาตัวออกจากตัวรถ ปรากฏว่ากระโปรงหลุดติดกับโซ่ เธอจึงวิ่งหนีไปนั่งที่พงหญ้าข้างทาง แบบว่าทั้งอายทั้งเจ็บ

คนที่ผ่านไปมา นึกว่าเธอโดนข่มขืน ที่แท้ล้มมอไซด์นั่นเอง มีผู้ชายใจดีคนนึงเสียละ เสื้อแจ๊คเก็ท โยนให้เธอใช้เสื้อแจ็คเก็ตปิดท่อนล่าง ก่อนจะโทรให้เพื่อนที่หอเอากระโปรงมาให้แล้วไปทำแผล....

คล้ายๆกันเลย งานนี้เพื่อนน้าที่เป็นทหารเรือ เขาซื้อเสื้อวอร์มผ้าร่มไนกี้อย่างดีมาฝากจากยุโรป สวยมาก  น้ากำลังเห่อ

ใส่ยืดทุกวัน วันนั้น เอาคลุมท่อนล่างให้สาวนั่น เปรอะเลือดจากขาหล่อนนิดหน่อยเป็นจุดๆ (ซักออก) แถมฉุนกลิ่นสาบสาว

ต้องแช่กันนานซักหลายน้ำเลยแหละ   

ฝากรูป

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์