ช่องฟุตบอลสยามทีวี ตอนนี้ !!!!

<< < (3/3)

Change for Winner:
 เสียดาย ที่หอ  เคเบิ้ล ของทรู   แมร้ง 

ตัดช่อง ฟุตบอลสยาม  กับ  สยามกีฬา   ออกไป แถวๆ หอพัก  ม.นเรศวร 

เดวพรุ่งนี้กรูจะโทรไปด่ามัน  สราด  เอาช่อง D แชแนล ออก สัจ  พวกกรูว จะดูบอล

แล้วจะไปดูยังไงหวะ 

เหม้า ณ สุรินทร์:
อ้างจาก: R-Jin ที่ ธันวาคม 11, 2010, 02:03:37 PM

อ้างจาก: จริงป่าวว่ะ _AV004 ที่ ธันวาคม 11, 2010, 01:47:42 PM

อ้างจาก: เหม้า ณ สุรินทร์ ที่ ธันวาคม 11, 2010, 01:43:24 PM

อ้างจาก: George Best ที่ ธันวาคม 11, 2010, 01:37:26 PM

กรูไม่น่าติดจาน DTV เลยให้ตายสิ เพราะจะดูช่องเฮรี่ยนี่แหละ !!! :P

...เอาน่าท่าน ติดเพื่อดูบอลไทย อย่าไปคิดมากครับ

ปีหน้าไม่รู้จะได้ดูบอลไทยกี่นัด เพราะบอลไทยส่วนใหญ่จะไปถ่ายผ่านช่อง ทุย ซะหมด

เท่าที่จำได้รู้สึกจะถ่ายร่วมกันทั้งสองช่องครับพร้อมๆกัน ช่องสยามกีฬายังได้ดูเหมือนเดิม แค่คนที่ติดทรูก็ได้ดูด้วยเท่านั้นเอง

...ติดจานเหลือง DTV ได้ดูบอลไทยหลายช่องนะครับ ไล่ตั้งแต่ ช่อง 7 ,ช่อง หอยม่วง , SSTV ช่อง 18,FBS ช่อง 50,51,และ T-SPORT ผมก็ไม่รู้ว่าเราจะได้ดูครบทุกช่องที่กล่าวมามั้ยในปีหน้า แต่เรามีทางเลือกมากกว่าครับ   โดยส่วนตัว ส่วนมากแล้วผมจะดู สำรวจโลก มากกว่าครับ อิ อิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว