Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 29, 2017, 05:02:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายไทยหัวใจติดปีก ตอน ผู้หญิงเกาหลี...  (อ่าน 6599 ครั้ง)
วสันต์_SR04
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1278/-781

| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 09:47:24 AM »

เก็บเอาความเป็นไทยไว้ในใจเพื่อความภาคภูมิใจของตัวเอง
เพราะเมื่อคิดจะเป็นนักรักนอกราชอาณาจักรแล้ว...
บี แอน อินเตอร์แนชั่นแน่ล แมน

หากการได้ใกล้ชิดหรือความสัมพันธ์กับสาวเกาหลีคือสิ่งที่ต้องการ
ต่อไปนี้คือสิ่งที่ผู้ชายอินเตอร์เขาทำการบ้านกันก่อนตัดสินในซื้อตั๋ว
เครืืองเครื่องบินมุ่งหน้าไปสู่กรุงโซล

สำหรับวงการหนุ่มอินเตอร์ฯ ฮ่องกง สิงคโปร์ อินโดฯ ฟิลิปปีนส์
ญี่ปุ่น เกาหลี ไทย และ ไต้หวัน มีส่วนที่คล้ายๆกัน แต่ในตอนนี้
จะขอพูดถึงสถานที่พบปะไปถึงปะทะกับผู้หญิงเกาหลีที่มีอยู่อย่างน้อย
10ระดับด้วยกัน มารู้จักหนึ่งใน10กว่าระดับนั้นกัน...

Coffee Princess:
ปล่าวไม่ใช่หนังซีรี่ตอนต่อจากCoffeer Prince No.1 หรอก
แต่นี่คือบริการที่ลูกค้าโทรไปสั่งกาแฟ แล้วผู้หญิงซ้อนท้าย
มอเตอร์ไซด์มาส่ง

มีคนขับมอเตอร์ไซด์มาส่งเธอกับกาแฟอ่ะนะ
เธอจะนั่งดื่มกาแฟกับลูกค้าผู้ชายของเธอในขณะที่ต่อรองราคากััน
เธอคือโสเภณีที่ใช้การส่งกาแฟเป็นฉากบังหน้า

มันเป็นเพียงสิ่งที่เราควรรู้ว่ามันมี แต่ระดับที่ดีๆกว่านี้ยังมีอีกเยอะ
เพราะความสัมพันธ์จากการค้าขายลูกผู้ชายไม่ควรเลือก

Plangduak eiei
Since 2005
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +238/-143

Classic Is Classic

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 10:38:30 AM »

ดูดความรู้ครับ เผื่อมีโอกาส +ครับ 

ฟุตบอล!!  กีฬาพระเจ้า ใช้เท้าเล่น
ผู้พันหิ่งห้อย
คบพี่เสือไว้ ไม่ผิดหวัง ฮี่ๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +781/-511

จับหอยสองมือ

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 11:07:21 AM »

ความรู้ใหม่อีกละ ขอบคุณน้าวสันต์ คับผม ว่าแต่เมื่อไหร่จะกลับมาเมืองไทยเนี่ยคับ

ไม่หล่อแถมจนพร้อมพาทุกคนลำบาก
ซูรัต ชูคฮา
MS.Where are you?
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +606/-252

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 11:19:09 AM »

รออ่านครับ

Thailand
วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 10:17:16 PM »

ความรู้ใหม่อีกละ ขอบคุณน้าวสันต์ คับผม ว่าแต่เมื่อไหร่จะกลับมาเมืองไทยเนี่ยคับ

ยังไม่มีโปรแกรมกลับครับ ขอดั้นด้นไปแก้ดุลย์การค้าผู้ชายไทยไปเรื่อยๆก่อน

คาราโอเกะ เซโหม่-เซโหม่ (same-same):
เวลาไปกับกลุ่มเพื่อนที่เขาชอบร้องเพลงกัน และร้องก้นได้ดีมันก็สนุกอยู่หรอกนะ
แต่ให้คนมาตะโกนร้องเพลงใส่หู มันไม่เอ็นเตอร์เทนเม้นต์สไตล์ที่ผมต้องการ
ยังงั้นก็เถอะ เวลาตัวแทนบริษัทหรือเจ้าของธุระกิจชาวเกาหลีพาไปเลี้ยง
ก็มักจะพอไปห้องคาราโอเกะส่วนตัวที่ผู้ชายไปกันสามสี่คน แล้วเขาก็จัด
ผู้หญิงไปให้กลุ่มหนึ่ง นั่งคุยร้องเพลงเต้นคลึงเคล้าเล้าโลมอย่างเดียวกันกับ
ที่บ้านเรานั่นแหละ แล้วส่วนใหญ่ก็จะลงเอยด้วยการพาคนที่ถูกในกลับไป
โรงแรมที่พัก

มันเป็นโลกของผู้ชายที่การร่วมเพศซื้อหาได้เหมือนกัน
โดยปราศจากความละอายใจ ไทย ฟิลิปปีนส์ และ เกาหลี สามประเทศนี้เป็นที่รู้กันทั่วโลก

หากนี่มันเป็นทางเลือกของความสัมพันธ์กับผู้หญิงในต่างแดน
โดยไม่เสียดายค่าเครื่องบินและค่าโรงแรมและคุณทำใจได้
เชิญตามสบาย...

แต่ที่ดีๆกว่านี้ ที่ได้สัมผัสของความเห็นมนุษย์ของผู้หญิงเกาหลียังมีอีกมากมายหลายระดับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2010, 10:20:07 PM โดย วสันต์_SR04 » บันทึกการเข้า
คอบอล_SR09
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1151/-28

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 01:34:44 PM »

แวะมาลงชื่อไว้ก่อนครับน้า กดชอบจังให้ด้วย

พักนี้ผมทำตัวให้ห่างวงการบอลสักพักครับ มีเรื่องงานประจำยุ่งๆกับเรื่องน้ำท่วมด้วย

เลยไม่ค่อยได้แวะมา 

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
Bierbong_TS20
ยกเลิกสมาชิก
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +220/-229

เชิญ(+/-)ตามสบาย555+

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 01:37:06 PM »

ชอบจังครับ

Seamus O'grady
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3493/-1487

ลิเวอร์พูลทั่วไทย..!!!

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 01:48:02 PM »

เวลาผมดูหนังเกาหลี ผมสังเกตร้านเหล้าของคนเกาหลี จะเป็นร้านเล็กๆ ประมาณเพิงหมาแหงนตามชายทุ่งบ้านเรา ออกแนวศาลายาดอง

ผมสังเกตว่า จะมีเป็นซุ้ม เป็นกระโจม มีผ้าใบปิดคลุมมิดชิด ป้องกันอากาศหนาวใช่มั๊ยครับ รินเหล้าเซจู ลงในจอกเล็กๆ แก้หนาวดีนักแล....

แหล่งชุมนุมของตากล้องหน้าตาดี...ชาวสุราษฎร์ฯ
บูSพาlwลิน_SR03@Cafe'
บุรุษผู้นิยมในการดื่ม ใดๆในโลกนี้จะสุขเท่าการร่ำสุราเวลาดูบอลเป็นไม่มีฮี่ๆ
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +849/-137

Bandon cafe'

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 02:02:38 PM »

อืมม ส่วนตัวผมเรื่องราวพวกนี้ ช่างห่างไกลกับ อายุผมที่มากขึ้น แต่ประสพการ์ณประเภทนี้ ช่างน้อยนิดเหลือเกิน วอนพี่วสันต์ชี้แนะด้วยนะครับ   

เดี๋ยวค่อยว่ากัน_SR70
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +138/-2

น่ารักเหมือนลิง

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 02:39:22 PM »

couple coffee please.....

วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 02:13:10 AM »

เวลาผมดูหนังเกาหลี ผมสังเกตร้านเหล้าของคนเกาหลี จะเป็นร้านเล็กๆ ประมาณเพิงหมาแหงนตามชายทุ่งบ้านเรา ออกแนวศาลายาดอง

ผมสังเกตว่า จะมีเป็นซุ้ม เป็นกระโจม มีผ้าใบปิดคลุมมิดชิด ป้องกันอากาศหนาวใช่มั๊ยครับ รินเหล้าเซจู ลงในจอกเล็กๆ แก้หนาวดีนักแล....

ร้านประเภทเต้นต์ยางอย่างที่ี่่เห็นในฉากหนังซีรี่หลายๆเรื่องนั้น
มันสุดยอดอยู่ในสำหรับผู้ชายต่างชาติที่จะพาสาวเกาหลีไปนั่งกิน
เอ้อ.. ที่ถูกมันต้องเป็นเธอพอคุณไปสัมผัสบรรยากาศเกาหลี

ใช่แล้วครับ อากาศมันหนาว แต่สำหรับคนที่อยู่ในตะวันตำนานๆ
ก็ต้องทำใจนิดนึงเพราะหากเรามองจากมาตรฐานตะวันตก เต้นยาง
อย่างนั้นกับการใช้ก๊าซที่มีความดันสูงกว่าก๊าซหุงต้นในตะวันตก
มันอันตรายพอๆกันกับกินก๊วยเตี๊ยวในโรงเก็บระเบิด...

มันก็คล้ายๆกันกับ เราพาสาวไปกินก๊วยเตี๊ยวที่ร้านปากตรอกหรืออะไรประมาณนั้น
โจ๋ท้องถิ่นบ้านอาจจะไม่พอใจ โจ๊เกาหลีก็เหมืิอนกันแหละ เพราะมันทำให้เขาคิดว่า
เขาเกิดมากระจิ๊ดริ๊ด(มั๊ง)

ส่วนสาวๆ เขาก็เหมือนๆกันนั่นแหละทั้งฟิลิปปีนส์ ฮ่องกง ไต้หวัน ญี่ปุ่น และ เกาหลี
เธอมีความสุขกับการพาแฟนไปโชว์ แต่ในอินโดฯ ฟิลิปปีนส์ และเกาหลี เขาอาจถูก
หนุ่มท้องถิ้นแซวเพราะเขามองว่าทำให้เขาเสียหน้า ต้องระวังนิดหนึ่ง...

พระเอก EROtic
イケメンAV男優
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +389/-229

หลบหน่อยพระเอก AV มา...

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 02:23:51 PM »

อยากให้มี

ผู้ชายไทยหัวใจติดปีก ตอน ผู้หญิงญี่ปุ่น...

เพราะได้ข่าวว่า เธอสุภาพเรียบร้อย แต่เด็ดนักแลเรื่องบนฟูก 

อยากเป็นคุณครูจังเลย  
วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:56:43 AM »

อยากให้มี

ผู้ชายไทยหัวใจติดปีก ตอน ผู้หญิงญี่ปุ่น...

เพราะได้ข่าวว่า เธอสุภาพเรียบร้อย แต่เด็ดนักแลเรื่องบนฟูก 

มีคับ... ผมสิบแปดนิดๆ ทำงานอยู่ในโรงแรมของแหล่งท่องเที่ยวแห่งหนึ่ง
ที่มีนักเรียนจากญี่ปุ่นกลุ่มหนึ่งได้เข้าไปพัก... 

ที่เหลือ เอาไว้ตอนผู้หญิงญี่ปุ่นก็แล้วกันนะ

วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:08:47 AM »

ขอขั้นด้วยตอนพิเศษตอน ดัดสันดานสามี

เมื่อต้นปีที่แล้ว มีแม่บ้านเกาหลีใต้อายุระหว่าง30-40จำนวนเจ็ดคน
ที่ได้ถูกตำรวจจับในข้อหามีเพศสัมพันธ์กับชายที่ไม่ใช่สามีของตนเอง
เพื่อแลกกับเงิน

พวกเธอได้ใช้บริการรับฝากข้อความให้ลูกค้าโทรเข้ามาแล้ว
พวกเธอจะโทรกลับไปตกลงราคาและนัดแนะกันไปยังโมเต็ล
ที่มีอยู่มากมายหลายแห่ง โดยที่ชั่วโมงของการทำงานของ
พวกเธอจะเป็นช่วงระหว่าง10สิบโมงเช้าถึงบ่าย4โมง ซึ่งเป็น
ช่วงที่สามีของพวกเธอออกไปทำงานและลูกๆก็อยู่ระหว่างการ
เรียนหนังสือกันอยู่

มันเป็นการกระทำที่แก้แค้นสามีชาวเกาหลีที่มีสถิติของการนอกใจ
ภรรยาประมาณ78% แถมพวกเธอได้เงินติดกระเป๋าไปในตัวอีกด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2010, 01:11:49 AM โดย วสันต์_SR04 » บันทึกการเข้า
Joice
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1269/-92

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:35:32 AM »

ขอรู้ด้วยคน   

วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 03:21:13 AM »

ขอรู้ด้วยคน   

I believe in freedom and  gender equality. So, welcome!

คอบอล_SR09
Hero Member
**

ชีวิตนี้แสนสั้น รักกันไว้ดีกว่า

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:02:24 PM »

เข้ามาลงชื่ออ่านครับ แถมของชำร่วยให้น้าเป็น +1 เพราะอยู่ไกลกัน 

ฝากรูป

นกและไก่ดูดีที่สีขน เกิดเป็นคนงดงามที่น้ำใจ
วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:17:50 PM »

เข้ามาลงชื่ออ่านครับ แถมของชำร่วยให้น้าเป็น +1 เพราะอยู่ไกลกัน 

สวัสดีครับ
เรื่องน้ำท่วมเป็นไงบ้าง หวังว่าคงจะไม่เดือดร้อนมากนักนะครับ

วสันต์_SR04
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:29:11 PM »

ผู้หญิงจากทวีปเอเซียตะวันตก(เอ๊ะ มีด้วยเหรอ?)ในเกาหลี

หมายถึงผู้หญิงที่จะพบได้ในบาร์มีระดับเช่นแจ็ซ บาร์ พวกเธอส่วนใหญ่จะเคยใช้ชีวิตอยู่ในตะวันตกหรือมีแฟนต่างชาติ
จนเคยชินไม่อาจที่จะหวนไปเป็นแฟนของผู้ชายเกาหลีที่ต้องเก็บกด
ได้อีกต่อไปแล้ว หรือไม่ก็ไม่ต้องการที่จะให้สังคมมาบงการการใช้
ชีวิตของพวกเธออีกต่อไปแล้ว

เวทีอย่างนี้สำหรับผู้ผ่านอินเตอร์แนชั่นแน่ลเดตติ้งซีนส์ มาแล้ว
เพียงมองผ่านๆก็พอจะรู้ได้ว่าใครเหล่ใคร และอะไรคือก้าวต่อไป

คอบอล_SR09
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 11:15:47 AM »

สวัสดีครับ
เรื่องน้ำท่วมเป็นไงบ้าง หวังว่าคงจะไม่เดือดร้อนมากนักนะครับ

ขอบคุณครับน้า พื้นที่แถวบ้านลดแล้วครับ กำลังฟื้นฟู ปีนี้หนักครับ

โดยเฉพาะโครงการที่ผมทำอยู่ใช้ทุนในการป้องกันน้ำท่วมและเยียวยา ต่อปี เยอะพอสมควรครับ

ฝากรูป

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์