สอบถามข้อมูล บ.ธนูลักษณ์ ที่พระราม 3 ด้วยครับ

(1/3) > >>

Marlboro TS_๑๑๗:
ใครเคยไป บอกข้อมูลให้ผมด้วยได้มั้ยครับ พอดีวันนี้จะแวะไป

1. มีที่จอดรถมั้ยครับ

2.มีเสื้อโปโลสีขาว ของ BG Size ใหญ่มั้ยครับ

3.เสื้อแข่งราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

4.รับบัตรเครดิตมั้ยครับ

ใครมีข้อมูล ช่วยบอกผมด้วยนะครับ แล้วจะกด+ให้กับทุกคอนเม้นท์ครับ  ขอบคุณครับ

Bird_นารีสะท้านตอม่อ_AV071:
บ. ธนูลักษณ์ ตรงพระราม 3 แถวๆ ปั๊ม Q8 มีเสื้อผ้า brand name พวก Guy Laroche, Arrow, Elle ......

มา sale ถูกกว่าในห้างประมาณ 60-70% สินค้าส่วนใหญ่จะเป็นสินค้าที่มีตำหนินิดหน่อย แต่คุณภาพยัง ok

Marlboro TS_๑๑๗:
อ้างจาก: ข้าวเปลือก_นารีสะท้านตอม่อ_AV071 ที่ กันยายน 17, 2010, 11:00:40 AM

บ. ธนูลักษณ์ ตรงพระราม 3 แถวๆ ปั๊ม Q8 มีเสื้อผ้า brand name พวก Guy Laroche, Arrow, Elle ......

มา sale ถูกกว่าในห้างประมาณ 60-70% สินค้าส่วนใหญ่จะเป็นสินค้าที่มีตำหนินิดหน่อย แต่คุณภาพยัง ok

แล้วเสื้อบอล UMBRO  หล่ะครับ

บ.ธนูลักษณ์ อยู่เส้นพระราม 3

รู้จักโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงหรือเปล่าครับ เลยลงมาจะเจอหัวปลาช่องนนทรี

เข้าไปในซอยหัวปลานั่นแหละแล้วก็เลี้ยวซ้าย ก็จะเจอครับ

แต่เขาจะมีลดราคาเป็นช่วง ๆ นะ

อ้างจาก: Marlboro เมืองทอง ที่ กันยายน 17, 2010, 11:02:08 AM

อ้างจาก: ข้าวเปลือก_นารีสะท้านตอม่อ_AV071 ที่ กันยายน 17, 2010, 11:00:40 AM

แล้วเสื้อบอล UMBRO  หล่ะครับ

ผมไม่แน่ใจไม่ได้ไปนานแล้ว เมื่อก่อนทำงานแถวพระราม3 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป