Thailandsusu Webboard
ธันวาคม 16, 2018, 06:00:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยลีกเสาร์นี้ "โฟร์กัส" หลายคู่ครับ  (อ่าน 1460 ครั้ง)
บอล_รูสเตอร์_SR
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +144/-3

ภาพโดย อยากเห็นบอลไทย ไปบอลโลก

| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 10:58:02 PM »

ไปดูกันครับ ใครเจอกับใคร
แต่ขอบอก ตอนนี้แฟนบอลห้ามกระพริบตาครับ
ใครพลาดช่วงนี้ หลุดวงโคจร ทั้งลุ้นแชมป์ และ หนีตกชั้นครับ

สโมสรตำรวจ vs ราชนาวีสโมสร           สนามกีฬากลางจังหวัดราชบุรี           16.00

สโมสรฟุตบอลการท่าเรือแห่งประเทศไทย vs สโมสรฟุตบอลจังหวัดนครปฐม         สนามธูปะเตมีย์         16.00

สโมสรธนาคารกรุงไทย vs สโมสรฟุตบอลฮอนด้า  สนามจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย         18.00

สโมสรพนักงานยาสูบ vs สโมสรฟุตบอล บีอีซี เทโรศาสน         สนามกีฬากองทัพบก     17.30

สโมสรฟุตบอล ทีโอที vs สโมสรธนาคารกรุงเทพ         สนามน้ำแก้จน         16.00

สโมสรฟุตบอลสุพรรณบุรี vs สโมสรฟุตบอลทหารบก         สนามกีฬากลางจังหวัดสุพรรณบุรี         16.00

มหาวิทยาลัยกรุงเทพ vs สโมสรการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค         ม.กรุงเทพ วิทยาเขตรังสิต     17.00

สโมสรฟุตบอลชลบุรี vs สโมสรฟุตบอลโอสถสภา เอ็ม – 150         สนามกีฬาเทศบาลเมืองชลบุรี         18.00

รักใครชอบใคร ก็ติดตามเชียร์กันนะครับ พี่ น้อง ครับ

บอล_รูสเตอร์_SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +144/-3

ภาพโดย อยากเห็นบอลไทย ไปบอลโลก

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 11:05:00 PM »

ชลบุรี ต้องชนะ เพื่อขยับใกล้แชมป์

กรุงไทย ต้องชนะ เพื่อลดช่องว่างคะแนน และยังมีโอกาส
หากชลบุรีพลาด

เทโรฯ ต้องชนะ ศักดิ์ศรีมันค้ำคอ ยังไงๆ ต้องเรียกศรัทธา

นครปฐม ดูเหมือนปลอดภัย แต่หากมองดีๆ ยังมีเสียวครับ ( มากๆ )
หากพลาดอีกซัก 1 - 2 เกมส์ติดๆ

สุพรรณบุรี ไม่ต้องพูดถึงอย่างอื่น  สะกดคำเดียวตอนนี้ ( ชนะ ชนะ และ ชนะ  )

ทีโอที สถานะการณ์ไม่ต่างจากทีมนครปฐม อย่านึกว่าลอยตัวแล้ว

ฮอนด้า เมฆดำเริ่มปกคลุม ขึ้นกับว่านักเตะจะฮึดแค่ไหน
หากเฉื่อยๆ แฉะๆ เจอกันที่ ด.1 แน่ครับ

รักใครชอบใคร ต้องติดตามถึงขอบสนามครับ พี่น้อง ครับ

หมี่เหลืองผัดซีอิ๊ว
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +83/-155

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 11:32:32 PM »

สโมสรพนักงานยาสูบ vs สโมสรฟุตบอล บีอีซี เทโรศาสน

คู่นี้น่าหนุก ....  ตัวเต็งในในนัดแรกๆ 55+
ต้น ยาสูบ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +6/-2

เลือดไทยมันแรง....!!!

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 01:55:26 AM »

โฟกัส อยู่ที่ยาสูบแน่นอนครับ.....!!!!!!

รักบอลชาติ  เป็นอาชีพ....!!!!    +++  ความฝันอันสูงสุด  คือการได้อยู่เคียงข้างนักเตะไทย         http://ton-yasoob.hi5.com
PAN
Sr. Member

คะแนนความรัก: +48/-118

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 09:00:01 AM »

เชียร์เทโรฯให้ได้รองแชมป์นะจ๊ะ.....
บูรพา
ใช้คำไม่สุภาพในบอร์ด
Full Member
*

คะแนนความรัก: +36/-46

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 01:16:21 PM »

สโมสรฟุตบอลการท่าเรือแห่งประเทศไทย vs สโมสรฟุตบอลจังหวัดนครปฐม         

ใครแพ้ มีสิทธิ์ตาม ตำรวจ ( กับราชนาวี ) เลยนะเนี่ย
PoRpOr+10
ถูกควบคุมความประพฤติชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +80/-30

BaNgKoKiAn

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 03:23:07 PM »

ชลบุรี ต้องชนะ เพื่อขยับใกล้แชมป์

กรุงไทย ต้องชนะ เพื่อลดช่องว่างคะแนน และยังมีโอกาส
หากชลบุรีพลาด

เทโรฯ ต้องชนะ ศักดิ์ศรีมันค้ำคอ ยังไงๆ ต้องเรียกศรัทธา

นครปฐม ดูเหมือนปลอดภัย แต่หากมองดีๆ ยังมีเสียวครับ ( มากๆ )
หากพลาดอีกซัก 1 - 2 เกมส์ติดๆ

สุพรรณบุรี ไม่ต้องพูดถึงอย่างอื่น  สะกดคำเดียวตอนนี้ ( ชนะ ชนะ และ ชนะ  )

ทีโอที สถานะการณ์ไม่ต่างจากทีมนครปฐม อย่านึกว่าลอยตัวแล้ว

ฮอนด้า เมฆดำเริ่มปกคลุม ขึ้นกับว่านักเตะจะฮึดแค่ไหน
หากเฉื่อยๆ แฉะๆ เจอกันที่ ด.1 แน่ครับ

รักใครชอบใคร ต้องติดตามถึงขอบสนามครับ พี่น้อง ครับ

"อยู่กับสิ่งที่มีไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด"
จูนินจ๊อบ
Newbie
*

คะแนนความรัก: +1/-0

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2007, 10:40:17 AM »

คงต้องปักหลักอยู่ที่ทุ่งดอนเมืองล่ะครับ แหม ทำใจทำบากจริงๆครับ เอาว่าให้กำลังใจ2ทีมเลยละกัน 

นักสู้...แห่งทุ่งดอนเมือง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์