มันส์ !! รอบรองฯถ้วยค. ส.โคราช ปะทะ อสช.ศรีราชา

(1/3) > >>

FootballKorat:
โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลถ้วยค. 2552/2553 รอบรองชนะเลิศ

วันศุกร์ที่ 2 กรกฏาคม 2553

คู่ที่ 1 เวลา 13.00น. สมาคมสโมสรฟุตบอลโคราช พบกับ โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา

คู่ที่ 2 เวลา 15.00น. สมาคมพนักงานหลักทรัพย์โกลเบล็ก พบกับ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ทั้งสองคู่แข่งขันที่สนามจุฬาลงกรณ์

-------------------------------------------------------------------------

I SEE:
ม.วงษ์ แพ้ อัสสัมฯ เท่าไหร่ครับ

อ้างจาก: Mr.Lee ที่ มิถุนายน 29, 2010, 06:54:56 PM

ม.วงษ์ แพ้ อัสสัมฯ เท่าไหร่ครับ

ผลการแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทาน  ประเภท  ค  ประจำปี 2552
วันอังคารที่  29  มิถุนายน  พ.ศ.  2553   ณ  สนามฟุตบอล   จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
แขวงวังใหม่  เขตปทุมวัน  กรุงเทพมหานคร  เป็นการแข่งขัน ในรอบที่สาม (แพ้คัดออก) รวม  2  คู่

คู่ที่ 1 เริ่มแข่งขันในเวลา  13.00  น.   รอบที่สาม (แพ้คัดออก)  

โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา   ชนะ   สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล 2 – 1    ครึ่งแรก  2 – 0
โดย   โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชา    ได้ประตูจากปัณณวิชญ์  พัฒนาอุตสาหกิจ  ในนาทีที่  12   และ   ปฏิพัทธ์  อามะตันตรี  นาทีที่ 30  สำหรับ    สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล    ได้ประตูจาก ชาญชัย    ปิตะสายะ   ในนาทีที่  61    

คู่ที่ 2   เริ่มแข่งขันในเวลา  15.00  น.      รอบที่สาม (แพ้คัดออก)  

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ชนะลูกโทษ หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง 3 – 2  
หมดเวลาการแข่งขัน  เสมอกัน  0 – 0    ครึ่งแรก  0 – 0    ลูกโทษ  3 – 2

***Football Hero***:
555+ เชียร์ อัสสัมชัญ ศรีราชา ครับ 555+

อ้างจาก: ***Football Hero*** ที่ มิถุนายน 29, 2010, 07:06:29 PM

555+ เชียร์ อัสสัมชัญ ศรีราชา ครับ 555+

ได้ครับแล้วศุกร์นี้เจอกัน.... จะแก้แค้นให้ม.วงษ์ ทีมจากโคราชด้วยกัน อิอิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป