Thailandsusu Webboard
กรกฎาคม 13, 2020, 04:13:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตะลอนเชียร์กับนายหนุ่ย ตอนที่ 4 : ไปดูบุรีรัมย์ยังซิง...  (อ่าน 12745 ครั้ง)
นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +1589/-384

| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:45:30 PM »

ครั้งนี้ก็เป็นอีกหนึ่งนัดที่ผมเองมีโอกาสได้ไปชมเกมส์ถึงขอบสนาม  วันนี้บุรีรัมย์ พีอีเอ เปิดบ้านต้อนรับการมาเยือนของจ่าฝูง ณ เวลานั้น  ชลบุรี เอฟซี  วันนี้สมาชิกของคณะผมขาดหายไป 2 คือแฟนผมและแฟนของน้องสาวของแฟนผม  งง ไหมครับ

ตามจริงนั้นผมอาจจะไม่ได้มาแล้วด้วยซ้ำ  แต่ด้วยคำเชิญของน้าจิม(liverjim)  ก็เลยไม่ยากพลาด และก็อยากเจอตัวจริงๆของพวกพี่ๆด้วย  เล่นบอร์ดมาหลายปีไม่เคยเจอหน้าใครเลย  แต่ทำไงดี!!!  ตั๋วไม่มี ก็เลย PM ไปหาพี่นนท์(PEAFC) และก็ได้รับคำตอบว่ามีตั๋วโซน N ให้  ซึ่งต้องขอขอบพระคุณอย่างมากเลยน่ะครับที่เอื้อเฟื้อน้องในครั้งนี้  

วันเสาร์ซึ่งตอนแรกนัดกับพี่นนท์ไว้ว่าจะไปรับตั๋วที่สนามแข่งฟุตซอลแฟนคลับ  แต่บังเอิญว่าแฟนของน้องสาวของแฟนผมมีธุระที่ต้องไปกรุงพระนครฯ  ทำให้ตั๋วที่จองไว้เหลือ 1 ใบพอดี  ก็เลยไม่ได้ไปรับกับพี่นนท์  ซึ่งก็ต้องขอโทษพี่ด้วยน่ะครับ

วันนั้นพี่บอล(KAMIKAZE) ฝากซื้อชุดให้หลานแกลูกของพี่หนึ่ง  ซึ่งก็มอบให้แล้วน่ะครับ  แต่รูปถ่ายออกมา  หน้าผมไม่หล่อ 555+++  ก็เลยไม่ขอเอามาโชว์น่ะครับ  แต่ที่กล้องของพี่ขนมถ้วยมีรูปตอนมอบเสื้ออยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2010, 10:00:36 PM โดย นายหนุ่ย » บันทึกการเข้า
นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:46:59 PM »

เริ่มกันเลยดีกว่า  วันนี้ตอนแรกกะว่าจะออกจากบ้านเร็วกว่ากำหนดว่าจะแวะไปหาพวกพี่ๆที่สนามแข่งฟุตซอล  แต่ยังเก็บของที่บ้านไม่เสร็จและฝนดันมาตกอีก  ก็เลยเกรงใจคนที่จะไปส่ง(ครั้งนี้มารถไฟฟรี  ไม่ได้ขี่รถมาครับ)  ก็เลยไม่ได้ไปเลย  เอาไว้นัดหน้าน่ะครับจะไปเล่นด้วย
          วันนี้มามอไซค์ก็เลยเข้าสนามได้เร็วกว่าปกติ  ลัดเลาะไปตามขอบถนนที่กำลังปรับปรุงให้เป็นถนน 4 เลน  คาดว่าเลกที่ 2 น่าจะเสร็จทัน(ตามกระแส)  ถึงสนามก็สี่โมงนิดๆ

ถึงสนามก็เลยขอแยกกับทางคณะเพื่อมาพบกับพี่ๆจากชลบุรีที่นัดกันไว้  แต่โทรหาน้าจิมไม่ติด  เจอแต่พี่หนึ่งซึ่งตอนแรกก็เข้าใจว่าเป็นน้าจิมซะงั้น  555++++  วันนี้ได้เจอหลายท่านเลยครับ  พี่ๆเป็นกันเองมากกกกกครับ  ส่วนรูปที่แอบถ่ายก็ขออภัยด้วยน่ะครับ  ถ่ายให้ไม่หล่อก็อย่าว่ากันน่ะ
          ยืนมองหาน้าจิมได้สักพักก็ยังไม่มีวี่แววจะเจอ  ก็เลยยอกกับพี่หนึ่งว่าเดี๋ยวพักครึ่งจะมาหาใหม่  จากนั้นก็เดินตรงไปที่อัฒนจันทร์ E เลขที่นั่ง U151 สูงลิบเลยแต่แบบนี้ผมชอบ

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:48:27 PM »

ถึงที่นั่งนักฟุตบอลทั่งสองทีมก็กำลังวอร์มจะเสร็จแล้ว  ของบุรีรัมย์ฯกำลังเดินมาทางฝั่ง E เพื่อที่จะประกอบพิธีกรรม เอ้ยไม่ใช่ เพื่อที่จะร่วมกันร้องเพลงตามที่ได้ทำมาทุกนัด  ส่วนของชลบุรีก็กำลังทยอยเดินเข้าห้องพักเพื่อเปลี่ยนเครื่องแต่งกาย

วันนี้กองทัพฉลามยกพลขึ้นฝั่งมาเสียไกลหลายร้อยชีวิต  ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์ในนัดนี้น่ะครับ

พิธีกรรม  เอ้ย!!!  สิ่งที่พวกเราจะร่วมทำด้วยกันทุกนัดก่อนลงสนาม  วันนี้พวกคุณทำให้แฟนบอลชาวบุรีรัมย์มีความสุขที่สุดอีกวันหนึ่ง  ขอบคุณมากครับ

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:50:28 PM »

บุรีรัมย์มีธงทีมเดียวเสียที่ไหน  ชลบุรีก็มีเหมือนกัน 

ห้าโมงเศษก็ได้เพลาขุนพลทั้งสองกองทัพเดินลงสังเวียนแล้ว  พร้อมที่จะประจันหน้ากันแล้ว(พูดยังกะไปรบ)  มองลงไปวันนี้ทำไมชลบุรีไม่มีอ้ายเบิร์นเล้า....ใครก็ได้ช่วยให้ข้าพเจ้าได้หายข้องใจหน่อยจักเป็นพระคุณยิ่ง

ใบไม้เมา@สนามลู่วิ่งสีฟ้า
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1604/-399

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:51:30 PM »

ตอนนี้เริ่มสนุกแล้วสิ มีตัวสอดแทรกเพิ่มมาอีกทีม ไม่ใช่แค่เมืองทองและชลบุรี  

ชอบจังนายหนุ่ย ครับ  

ข้อมูลผู้ขาย   http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=163130.0

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:53:27 PM »

บางครั้งสิ่งที่เราไม่อยากให้เกิดก็เกิดได้ทุกเมื่อ  ขอแสดงความเสียใจกับครอบครังของครูต้อยด้วยน่ะครับ  วีรกรรมของครูในครั้งนี้จะเป็นที่จดจำของแฟนนักรบปราสาทสายฟ้าทุกคน  ขอให้ครูหลับให้สบายน่ะครับ

เยอะไหม  ร้อนไหม  วันนี้หลังจากฝนตกแดดก็ออกดีเหลือเกิน  วันนี้คนเยอะมาก  มองไปทางฝั่งชลบุรีสวยมากครับ

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:54:50 PM »

เมื่อเกมส์เริ่มได้สักพักทางนี้ก็ได้ดีใจกันก่อน  จากกบหรือว่าอ้นหว่า...มองไม่ทัน  แต่สกอร์บอร์ดโชว์รูปอ้ายกบขวัญใจสาวๆบุรีรัมย์ ไปเรียบร้อย  ได้ข่าวว่าเสื้อเบอร์ 8 ขายดีหนิ  บุรีรัมย์ พีอีเอ 1 ชลบุรี เอฟซี 0

ด้วยวันนี้ชลบุรีมาบุก  ซึ่งก็เข้าทางบุรีรัมย์ที่มักจะเล่นได้ดีเมื่อเจอทีมที่บุกใส่  ก็มาได้ประตูที่ 2 จากดูดู้  กองหน้าชาวบราซิล  บุรีรัมย์ พีอีเอ 2 ชลบุรี เอฟซี 0 

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:55:48 PM »

เกมส์วันนี้สุกมากครับ  ทั้งสองทีมผลัดกันบุกเข้าใส่  ไม่มีใครยอมใคร  แฟนบอลก็เชียร์กันมันส์ทั้งสองฝ่าย  คนเยอะ  บอลสนุก  เป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆครับ

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 09:59:13 PM »

และแล้วชลบุรีก็มาประสบความสำเร็จ  จากฝีเท้าของอาทิตย์  ทำให้ชลบุรีไล่มาเป็น 1-2  เล่นเอากองเชียร์เจ้าเงียบเป็นเหมือนกัน....

จบครึ่งแรกด้วยสกอร์นี้  บุรีรัมย์ พีอีเอ เจ้าบ้านขึ้นนำชลบุรี เอฟซี อาคันตุกะจากแดนตะวันออก 2 ประตูต่อ 1 

จากนั้นผมก็รีบเดินไปยังอัฒจันทร์ฝั่งชลบุรี  เพื่อที่จะไปหาบุคคลผู้ที่นัดผมมาในวันนี้  และแล้วก็ได้เจอตามที่ใจหมายปอง(พูดอย่างกะไปเจอสาวๆเน้อ)  บอกตรงๆน้าจอมหนุ่มกว่าที่ผมคิดไว้เยอะ  นอกจากน้าจิมแล้วยังได้เจอทั้งน้าว่าวไทย(ขอเรียกแบบนี้น่ะครับ) และใครอีกหลายๆคน  ต้องของขอบคุณมากน่ะครับสำหรับมิตรภาพที่ดีๆที่มีให้ในวันนี้  คุยกันได้พักใหญ่จนบอลครึ่งหลังเริ่มแล้วถึงได้แยกย้ายกันไป  ไว้โอกาสหน้าค่อยเจอกันใหม่น่ะครับ

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:00:21 PM »

ครึ่งหลังเริ่มแล้ว  รูปเกมส์ก็ยังเป็นเหมือนครึ่งแรก  ขอบอกว่าวันนี้ใครพลาดน่าเสียดายมากครับ

20,066 คน  อะไรจะเยอะขนาดนี้เป็นสถิติผู้เข้าชมมากที่สุดนับตั้งแต่มีฟุตบอลไทยลีกมา 14 ปี  สุดยอดครับ 

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:01:31 PM »

แต่แล้วบุรีรัมย์เจ้าบ้านก็มาได้ประตูที่ 3  จากการยิงของสุริยา  ดอมไธสง  เล่นเอาเฮกันทั้งสนาม  วันนี้บุรีรัมย์เล่นได้ดีมาก  แต่ชลบุรีเองก็สุดยอดครับ  เกมส์ระดับ 5 ดาวจริงๆ

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:03:48 PM »

จากนั้นก็แลกกันมันส์เลยครับ  ชลบุรีเองก็มีโอกาสลุ้นตีตื้น  บุรีรัมย์เองก็มีโอกาสได้ประตูที่ 4  สมราคมคู่เอกของสัปดาห์ครับ  ขอปรบมือให้

เป็นบทเรียนที่ทางสโมสรบุรีรัมย์ พีอีเอ เองต้องหาทางแก้ไขต่อไปครับ  ทั้งในด้านการจัดการและด้านการรักษาความปลอดภัย  ถึงจะแข่งมาหลายนัดแต่ยังถือว่าบุรีรัมย์ยังเป็นน้องใหม่ในการจัดการแข่งขันแบบนี้อยู่  ต้องขออภัยทุกท่านด้วยน่ะครับ   หวังว้าทั้งสองฝั่งจะฝห้อภัยซึ่งกันและกัน  เรามาร่วมกันสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกันต่อไป...

เกมส์ก็ยังใส่กันไม่หยุด  ผมตัดสินใจถูกที่มาดูฟุตบอลนัดนี้ครับ 

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:05:32 PM »

จบเกมส์บุรีรัมย์ พีอีเอ เอาชนะชลบุรี เอฟซี ไปได้ 3-1  ไล่จี้ชลบุรีเหลือ 2 แต้มแต่แข่งมากกว่าตั้ง 2 นัด 

สปิริตเยี่ยมที่สุดสำหรับชลบุรี  นี่เป็นทีมแรกเลยมั่งครับที่มาของคุณกองเชียร์บุรีรัมย์  วันนี้พวกคุณถึงแม้จะแพ้แต่พวกคุณสุดยอดจริงๆครับ  อำลาสนามไอโมบายด้วยภาพนี้เลยน่ะครับ  เพราะว่าทางคณะต้องรีบไปตลาดไนท์ต่อเพราะกลัวฝนจะตก

แต่แล้วผมก็ต้องเปลี่ยนแผน  เมื่อถึงทางโค้งตรงรางรถไฟเยื้องบ้านคุณเนวิน  รถส่าย  ไอ้หย๋า++  ยางแตก.....  เป็นอันว่าแผนที่จะไปตลาดไนท์ของผมก็ล่มปล่อยไห้แม่กับพ่อของแฟน  กับน้าไปกันเอง 4 คน ส่วนพวกเด็กอย่างพวกผม 3 คนที่อัดกันมาจนยางแตกยางรั่ว  ก็ต้องจูงรถกลับบ้านตามระเบียบวาทะศิลป์  แง่ว!!!!!  โชคดีที่ทางบ้านยังมีคนอยู่ก็เลยโทรให้มารับน้องๆกลับไปก่อน   ส่วนผมก็ทั้งจูงทั้งบด  ระยะทางกว่า 3 กิโลเมตร  ถึงบ้านโดยปลอดภัยพร้อมกับฝนที่ตกลงมาอย่างหนักในวันนั้น

ก็ขอลาแต่เพียงเท่านี้น่ะครับแล้วพบกันหใม่โอกาสหน้าครับ  สำหรับวันนี้สวัสดีครับ   
นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:07:00 PM »

ตอนนี้เริ่มสนุกแล้วสิ มีตัวสอดแทรกเพิ่มมาอีกทีม ไม่ใช่แค่เมืองทองและชลบุรี 

ชอบจังนายหนุ่ย ครับ   

ถ้ารักษาฟอร์มแบบนี้ก็น่าจะมีลุ้นครับ  น้ากุ้ง  แต่ก็ต้องให้ทางหัวตารางเขาพลาดมั่ง

ชอบจังคืนน่ะครับ
เตียงผ้าใบ ชายหาด_SR_15
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +600/-2

เดินทีละก้าว . กินข้าวทีละคำ..

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:11:39 PM »

+1 นะนายหนุ่ย
คนสร้างภาพ
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +245/-2

เงินชื้อจิตวิญญาณของผมไม่ได้แน่นอน

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:13:43 PM »

ขอบคุณครับ
Stifmeister
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +366/-22

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:15:51 PM »

ขอบคุณมากๆครับ
BURIRAM_POWERS
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +232/-233

BURIRAM POWERS OF SUPPORT BURIRAM PEA

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:18:15 PM »

ตอนนี้สนามไอ-โมบาย ไม่มีฝุ่นแล้วนะครับ  ลาดยางมะตอย แล้วก็ปลูกหญ้าทั้งสนาม สวยมากเลยครับ
ขอบคุณท่านหนุ่ย

music
Newbie
*

คะแนนความรัก: +11/-5

ทำตัวถ่อย อย่าคิดว่าเท่น์. น้าฮ้าฟ.

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:22:08 PM »

ไม่ผิดถ้าจะบอกว่าชลบุรีคือแม่เหล็กสำหรับการเพิ่มแรงดึงดูดให้แฟนๆเข้าสนามเยอะจนร่วมกันสร้างสถิติใหม่ให้วงการบอลบ้านเรา เยี่ยมจริงๆ รักทั้งคู้นั้นแหละ ขอสองใด้ไหม อิอิ
นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:42:57 PM »

ชอบจังทุกท่านครับ
little pig
Full Member

คะแนนความรัก: +88/-146

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:48:16 PM »

ขอบคุณคะเอาไว้เลกสองเจอกันนะคะ 
sunggamer
เมื่อไหร่จะมี Bangna FC นะ
Hero Member

คะแนนความรัก: +535/-242

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2010, 10:55:07 PM »

ครั้งนี้แพ้จริงๆ   

power of the BLUES "CHONBURI FC"
นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 12:56:49 AM »

ชอบจังทุกท่านที่เหลือครับ
Kyoto-san
Global Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +425/-33

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 01:32:15 AM »

+ ชอบจังทิดหนุ่ย ยอดเยี่ยมเหมือนเดิม

ถ้าบุรีรัมย์ PEAแข่งในบ้านหน้าไปดูอีก ขอรีวิวตลาดไนท์บาซาร์ ที่ขายของกินแบบเต็มๆ เยอะๆ หน่อยสิว่ามีร้านอะไรอร่อยๆ บ้าง
ถ่ายรูปร้าน รูปหน้าตาอาหาร เผื่อจะแฟนบอลทีมเยือนจะได้ฝากท้อง แบบถูกใจในรสชาด 
AreZooJi
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +129/-2

"หัวใจเรา ต้องทนได้ทุกสถาณการณ์"

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 03:07:58 AM »

+1 ท่านหนุ่ยครับ สบายดีนะครับบบบ

ลายเซ็นต์ใหญ่เกินไป
Mew~Mew
Sr. Member

คะแนนความรัก: +186/-82

U.T.Forest

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 04:21:19 AM »

อยากเข้าไปเป็น 1 ใน 20,066 จัง 

anurak
แฟนบอล ทางบ้าน
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +183/-55

Go Go GOAL

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 06:58:04 PM »

ขอบคุณนายหนุ่ยครับ  +1
ผมออกจากสนามมาเจอรถติดมาก(รถยนต์) และฝนก็กระน่ำไม่ยั้งเลย
พอมาตรงทางประตูทางออก ผมขับตกทางที่กำลังสร้างเพราะฝนหนักมองไม่เห็น
 ดีที่ไม่สูงมาก
เขียว
ห้ามเข้าบอร์ด - รอยืนยันตัวตนภายใน3วัน
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +276/-365

กูละเบื่อ

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:08:07 PM »

ฮี่ๆๆ

ไม่มีวีวี  บอลไทยเจริญแน่นอน
Jonathan_SR01
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +611/-60

| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:20:33 PM »

ชอบจังนายหนุ่ย ยังเยี่ยมเหมือนเดิม
mart nara
!!wE aRe NaRa UnItEd.!! !!We aLL ArE BrOtHeRs!!
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +1384/-342

!!wE aRe NaRa UnItEd.!! !!We aLL ArE BrOtHeRs!!

| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:36:04 PM »

นำเสนอได้ดีมากๆ สุดๆครับ มาอีกเยอะๆเน้อ

EVERY TEAM NEEDSTHE12thMAN,LET'S JOIN WTH US!HISTORY IN THE MAKING!!http://www.puttipan.com/thaikeyboard/
www.BOLANARA.com,www.narautd.com
 อัณฑะโอฬาร  AV69 ™
Thailand Protector
ถูกแบน-ห้ามเข้าบอร์ดชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1261/-429

เป็นคนขี้ฟ้อง มั่งดีกว่าวะ !!

| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:59:04 PM »

ขอใช้สิทธิ์พาดพิง ขอบคุณครับ 

จนวันเนี้ยผมยังไม่เข้าใจว่าทำไมแฟนคลับ สาว บุรีรัมย์ ที่ผมขอแลกเสื้อ ทำไมไม่ยอมถอดให้ ฮี่ๆ 
KAMIKAZE_SR
กรูขอลีกเยาวชนได้ป่ะยี มาเล อินโด เวียดนาม มีกันหมดละ!
Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +2616/-438

SHARK MANIA

| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:59:23 PM »

+  ชอบจัง  /   ..นำเสนอได้ครบถ้วน ..เยี่ยมเลย

ปล.   เจ๋งจริง ...สุดยอดลูกเขย  ..  ฮิ ฮิ

นำครอบครัวเขาเข้าสนามบอลได้เกือบทั้งตระกุลเลย  ..สุดยอดแฟนลูกหนังตัวอย่างเลยน๊ะเนี่ย
โชคดีน๊ะ  "พีอีเอ"  ..มาแข่งเมืองชล ระวัง "เชอรี่" ซัดแฮตทริก  ยิงคืนไส้แตกนะหนุ่ย  555+

KAMIKAZE_SR
กรูขอลีกเยาวชนได้ป่ะยี มาเล อินโด เวียดนาม มีกันหมดละ!
Moderator
Hero Member

SHARK MANIA

| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 08:03:28 PM »

จนวันเนี้ยผมยังไม่เข้าใจว่าทำไมแฟนคลับ สาว บุรีรัมย์ ที่ผมขอแลกเสื้อ ทำไมไม่ยอมถอดให้ ฮี่ๆ  

+      เรื่องเป็นไงต่อครับ
               ตกลงพี่จิม ได้เป็นเขยบุรีรัมย์ยั๊ง ?  ฮิ ฮิ  ฮิ

อัณฑะโอฬาร  AV69 ™
Thailand Protector
ถูกแบน-ห้ามเข้าบอร์ดชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1261/-429

เป็นคนขี้ฟ้อง มั่งดีกว่าวะ !!

| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 08:06:07 PM »

+      เรื่องเป็นไงต่อครับ
               ตกลงพี่จิม ได้เป็นเขยบุรีรัมย์ยั๊ง ?  ฮิ ฮิ  ฮิ

555+ กระทู้ออกจะทรงคุณค่า จะพากันมาออก อ่าวไทยซะงั้น ฮี่ๆ
ไม่มีใครรับเลยอ่ะ บอล เรามันไม่หล่อ 
KAMIKAZE_SR
Moderator
Hero Member

SHARK MANIA

| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 08:17:17 PM »

+      เรื่องเป็นไงต่อครับ
               ตกลงพี่จิม ได้เป็นเขยบุรีรัมย์ยั๊ง ?  ฮิ ฮิ  ฮิ

555+ กระทู้ออกจะทรงคุณค่า จะพากันมาออก อ่าวไทยซะงั้น ฮี่ๆ
ไม่มีใครรับเลยอ่ะ บอล เรามันไม่หล่อ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2010, 08:19:03 PM โดย KAMIKAZE_SR » บันทึกการเข้า

นายหนุ่ย
Moderator
Hero Member

| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 08:29:21 PM »

ถ้าสาวคนนั้นเขากล้าถอดให้น้าจิมตรงนั้นก็คงฮือฮากันทั้งบางเลยน่ะครับ....

+  ชอบจัง  /   ..นำเสนอได้ครบถ้วน ..เยี่ยมเลย

ปล.   เจ๋งจริง ...สุดยอดลูกเขย  ..  ฮิ ฮิ

นำครอบครัวเขาเข้าสนามบอลได้เกือบทั้งตระกุลเลย  ..สุดยอดแฟนลูกหนังตัวอย่างเลยน๊ะเนี่ย
โชคดีน๊ะ  "พีอีเอ"  ..มาแข่งเมืองชล ระวัง "เชอรี่" ซัดแฮตทริก  ยิงคืนไส้แตกนะหนุ่ย  555+
เดี๋ยวนีไม่ต้องถามเลยครับว่าจะไปดูไหม  ท่านซื้อบัตรให้เสร็จสับ...กลายเป็นขาประจำไปเรียบร้อย

สุดยอดจริงๆ  เดี๋ยวนี้สนามฟุตบอลกลายเป็นที่พักผ่อนของครอบครัวไปแล้วล่ะครับ....

gerrard17
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +181/-106

| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 03:15:53 AM »

ขอบคุณ นายหนุ่ยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์