ใครพอจะรู้จัก ร้านสัก ดีๆซักร้านบ้างไหมครับ เเนะนำผมที หี้ หี้ หี้ หี้ เคี๊ยกๆๆ

(1/14) > >>

ACS SHARK:
คือ ผมจะไป สักหลัง น่ะครับ เป็นรูป โลโก้ ชลบุรี เอฟซี

คืออยากจะหาร้านที่มันเจ๋งๆหน่อย ขออยู่ในกรุงเทพ ครับ

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ สุดหล่อ ทั้งหลาย ;)

""--กระทิงโทน--"":
เอางั้นเลย

มันเป็น เรื่องของ สัก สี

ผมไม่รู้ ไม่เคยสัก

ที่ตะวันนาเลย

ACS SHARK:
อ้างจาก: ""==กระทิงโทน=="" ที่ พฤษภาคม 17, 2010, 02:29:06 PM

เอางั้นเลย

มันเป็น เรื่องของ สัก สี

ผมไม่รู้ ไม่เคยสัก

ที่ตะวันนาเลย

ที่ตะวันนา ใชป่ะ ท่าน

ขอเเบบ ที่เจ้าของร้านมันเข้าใจลูกค้าหน่อยอะครับ

ผมเคยไปดูเเถวพัทยา บอกตามตรง ว่ากลัวมากๆ เรื่องเข็มไม่สะอาดอะ

""--กระทิงโทน--"":

ขอเเบบ ที่เจ้าของร้านมันเข้าใจลูกค้าหน่อยอะครับ

ผมเคยไปดูเเถวพัทยา บอกตามตรง ว่ากลัวมากๆ เรื่องเข็มไม่สะอาดอะ

บอกไม่ถูกเหมือนกัน ??? ??? ??? ??? ???

ACS SHARK:
อ้างจาก: ""==กระทิงโทน=="" ที่ พฤษภาคม 17, 2010, 02:31:30 PM

บอกไม่ถูกเหมือนกัน ??? ??? ??? ??? ???

อ๋อ ไม่เป็นไรครับ

ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ  สุดหล่อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป