ราคาต่อรองบอลไทยลีกวันนี้ เพื่อนๆ ฟันธงทีครับ

(1/2) > >>

farnbregas:
Thailand Premier League 

16 : 00 พัทยา ยูไนเต็ด  0.5+1 -10 ราชนาวี ระยอง
16 : 00 โอสถสภา สระบุรี  ส. ขาว การท่าเรือฯ
16 : 00 ทหารบก  ส. ขาว ศรีสะเกษ เอฟซี
18 : 00 อินทรีเพื่อนตำรวจ  ส. ขาว บางกอก ยูไนเต็ด

เจ้าบ้านต่อหมด ฟันธงให้ผมทีครับ

farnbregas:
ขอ 3 ตัวนะครับ

พวกขยะสังคม GET OUT!!!!:
โอสถสภา สระบุรี , ศรีสะเกษ เอฟซี ,อินทรีเพื่อนตำรวจ

โอสถสภา ได้เล่นในบ้าน เจอท่าเรือ ซึ่งที่ดูฟอร์มท่าเรือมาหลายนัด มีปัญหามากระหว่างกองหลังกับประตู เสียประตูจากลูกตั้งเตะเกือบทุกนัด ถ้าคิดอะไรไม่ออก ก็โยนๆเข้าไปนั่นแหละ เดี๋ยวกองหลังกับประตูออกมาตัดพลาดเอง ผมมองว่าท่าเรือเสียประตูแน่ๆ แต่จะยิงได้คืนหรือไม่นั้นอีกเรื่องนึง

ศรีสะเกษ เล่นในบ้านนักเตะมีลูกฮึด แต่ต้องคอยดูเวลาออกไปเยือนว่าจะขยันวิ่งเหมือนเดิมหรือป่าว เจอกับทหารบก ที่ไม่ง้อนักเตะต่างชาติ อาศัยวิ่งไล่ ขยัน แต่เวลาขึ้นเกมส์มักจะตื้อไปหมด ศรีสะเกษไม่น่าแพ้กลับออกไป

อินทรีเพื่อนตำรวจ นัดที่แล้วกว่าBGจะชนะพวกเขาได้เล่นเอาเหงื่อตกเป็นแถวๆ ทำให้เห็นว่าทีมนี้ไม่ธรรมดา เจอกับBU แล้วยังได้เล่นในบ้านอีกด้วย ไม่น่าจะแย่จนถึงแพ้คาบ้าน

การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนโปรดสังเกตเงินในกระเป๋าตัวเองก่อนลงทุนทุกครั้ง 555+

ม๋าเนีย ณ.สุระกุล_SR104:
เพื่อนตำรวจ น่า ต่อ ป. นะครับ เพราะเล่นในบ้าน อิอิ

viTamiN_A_กรูปรี_CF18+AV:
3 คุ่ กิน เต็ม ชัวส์ คอนเฟริม !!!

พัทยา ยูไนเต็ด 
โอสถสภา สระบุรี 
ศรีสะเกษ เอฟซี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป